Kwanini Magufuli na Mwakyembe hawatoki CCM?


Z

zanzibar huru

Senior Member
Joined
May 28, 2012
Messages
184
Likes
2
Points
35
Age
58
Z

zanzibar huru

Senior Member
Joined May 28, 2012
184 2 35
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
Wote ni taka taka tu, wachumia tumbo na wanafiki.

1. Mwakyembe: Serikali inataka kuniua; leo waziri katika serikali hiyo.
2. Magufuli: Mkikichagua CHADEMA Igunga, daraja halitajengwa. Umakini uko wapi?

Wote wanasumbuliwa na kutaka cheap popularity.
 
Z

zanzibar huru

Senior Member
Joined
May 28, 2012
Messages
184
Likes
2
Points
35
Age
58
Z

zanzibar huru

Senior Member
Joined May 28, 2012
184 2 35
Wote ni taka taka tu, wachumia tumbo na wanafiki.

1. Mwakyembe: Serikali inataka kuniua; leo waziri katika serikali hiyo.
2. Magufuli: Mkikichagua CHADEMA Igunga, daraja halitajengwa. Umakini uko wapi?

Wote wanasumbuliwa na kutaka cheap popularity.
sasa kwa nini wana JF wanawapenda sana hawa mawaziri wawili?

nashangaa wanavyosifiwa humu utafkiri kitu gani sijui
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Mkuu,

Mbona umeuliza swali halafu ukalijibu wewe mwenyewe.

Kama mawaziri wake utendaji wao ni mzuri basi hicho chama kitakuwa pia kizuri.

Labda uboreshe swali lako
 
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
There is no best Party like CCM,it is well organized and an exemplary to other parties in Africa !
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Watoke waende wapi?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
watoke waende wapi????????
 
T

the circus

Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
71
Likes
1
Points
0
T

the circus

Member
Joined Oct 24, 2011
71 1 0
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
Kwa hili umewashika wana JF pabaya

Unakumbuka tulivyoambiwa tu boycott makampuni ya Rostam kama Vodacom?

Sasa kiko wapi?

Tazama hapo chini fisadi Rostam naye anatangaza biashara zake JF

MASWALI MENGINE BORA MYAACHE TUU MAANA MNAWACHANGANYA WATU NA HUMU DOUBLE STANDARDS NDIO HOME
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
Pia kwanini zitto na shibuda hawatoki chadema ambacho ni chama cha watakatifu?
 
HKigwangalla

HKigwangalla

Verified Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
718
Likes
27
Points
0
HKigwangalla

HKigwangalla

Verified Member
Joined Feb 6, 2008
718 27 0
Kwani ni kwa nini sasa unataka watoke CCM?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Kwani ni kwa nini sasa unataka watoke CCM?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
hawawezi toka ccm ,ni waoga kufungua njia mpya waowanataka mambo yawe tayari wateleze tu
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
mabadiliko ya kweli hufanyika ndani ya chama na sio nje ya chama coz ukiwa nje utaishia kuwa mpiga kelele tu
pia hoja ya mtoa mada ni dhaifu sana coz ni bias na anaonekana dhahiri ni chademist(mwana chadema) na anatamani hao watu wahamie chadema akidha ndo chama pekee cha upinzani...ukweli ni kwamba DR.MWAKYEMBE NA DR MAGUFULI wakiamua kuhamia SAU au CUF au NCCR MAGEUZI still mtaanza kuwatukana na kuwabeza......hoja yako ni DHAIFU SANA NA YA KITOTO SANA
 
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,452
Likes
566
Points
280
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,452 566 280
There is no best Party like CCM,it is well organized and an exemplary to other parties in Africa !
umelogwa wewe..eeh,..en yaani napita tu and was just thinking aloud
 
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,452
Likes
566
Points
280
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,452 566 280
Pia kwanini zitto na shibuda hawatoki chadema ambacho ni chama cha watakatifu?
kigezo gani ulichotumia kwa Zitto?tuelimishe ili tukuunge mkono au tukupotezee weza kuwa na mentality kama ya mtoto wa Mzee Jumanne Malecela,si unamjua
 
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,452
Likes
566
Points
280
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,452 566 280
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
mada yaweza kuwa nzuri jina la mtoa mada lanikwaza,angalia asijetokea mwingine Pemba huru au Tumbatu huru.
ngojea kwanza mapigo ya moyo yatulie labda ntarudi baadae kuwajadili hao wachumia matumbo
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
John Pombe Magufuli alihusika kwenye uuzaji wa nyumba za serikali zilizo jengwa kwa ajili ya watanzania wote;
Dr Harrison Mwakyembe alificha taarifa nyeti za ripoti ya Richmond ambayo inagusa maisha ya watanzania.
Hivyo,hawa jamaa hawana umakini wowote,ni mafisadi kama walivyo mafisadi wengine na wananchi lazima tuwe macho nao.
Si ajabu wao kubaki CCM kwani "Birds of the same feathers flock together".
 
S

Saracen

Senior Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
148
Likes
8
Points
35
S

Saracen

Senior Member
Joined Apr 14, 2011
148 8 35
John Pombe Magufuli alihusika kwenye uuzaji wa nyumba za serikali zilizo jengwa kwa ajili ya watanzania wote;
Dr Harrison Mwakyembe alificha taarifa nyeti za ripoti ya Richmond ambayo inagusa maisha ya watanzania.
Hivyo,hawa jamaa hawana umakini wowote,ni mafisadi kama walivyo mafisadi wengine na wananchi lazima tuwe macho nao.
Si ajabu wao kubaki CCM kwani "Birds of the same feathers flock together".
hili nalo nenoooooo
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
Kwa nini hawa mawaziri bado wapo ndani ya CCM ambayo ni chama cha mafisadi?

Na wana JF karibuni wote wanaamini kuwa CCM ni chama kibovu na hakifai sasa hawa mawaziri wanafanya nini ndani ya kile chama?

Itawezekana kweli mtu uka enjoy matunda ya chama cha mafisadi bila ya wewe kuwa fisadi?
Mkuu walio wengi nchini ni wanachama wa CCM.
Ukijiaminisha kuwa wote ni mafisadi ni kama mtu anayeamini kuwa maji yote yana sumu, kwa hiyo hanywi maji.

Ji-misdirect at your own peril.

Kwa taarifa yako ni rahisi zaidi kwa Dr Slaa kuingia CCM kuliko Dr Magufuli na Dr Mwakyembe kuondoka CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346