Black Sniper
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 34,919
- 60,388
Paedo
Sent from my SM using Tapatalk
Sent from my SM using Tapatalk
Jamani umesahau[emoji39][emoji39]Mbona ulinambia we bado bikira?
Umeshapotea mkuu.....naomba namba yake ili aniamkie mimi mkuu...Kuna hospital moja nilienda kwa kazi maalum ya about miezi 3. Sasa kuna ka nesi ka kimeru kakawa kananiamkia vzr kabisaa, Shikamoo baba!! Ki umri kako around 20-24. Nilikuwa naitikia kwa bashasha na hili besi langu!
Sasa juzi juzi kakakosea kunituma picha ake ya kanga kochini, nikakatania I love u!! Mpaka leo hakaniamkii, ni mwendo wa mambo? Nambie? N.K. Sasa na udingi huu najisikia vibaya!!
Je, kwa nn shikamoo huondoka kipindi unapomtokea binti? Au kwa nn ukimuoa hata kama alikuwa anakuamkia uchumbani shikamoo inapotea ndoani??
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi huwa namsalimia boyfriend wangu. "Shikamoo DADY" anajikuta mwenyewe[emoji41]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mke lazima akuamkie tena nilimzoeza hivo mwanzonj mwa ndoa yetu akiwa bado hata hatujapata hata mtoto 1 asikuamkie ww akamkie nani. Sasa hao wengine hana. Haja. Ya. Kukuamkia. Maana kumtongoza maana yake umemuona mnalingana ila mimi nilimsambia we mdogo kwangu na. Ilikuwa unaniamkia endelea kuniamkia. Sasa kutokana na ninavo kapatia dozi kenyewe kana nikubali mbona kananiamkia tu.. Ila mwanzo kalistisha.
(Pambana na hali yako) ..# Kwetu Mwanza Nyegezi#
Mimi wangu mmoja tuuUnaye bf mmoja kwani? na wengine unawaamkia hivyohivyo?
mkuu unanitisha maana hali inakoelekea sielewi #wengine shikamo ni za kutengenezea mazingira sasa ukiwaacha unadhani inakuwajeh mkuu!Ukishamvulia mtu nguo hata kama umemzidi miaka 20 swala la heshima halipo, ni swala la kuchagua tu heshima au kulidhisha tamaa za kimwili. Utakalochagua ukubali kila linalokuja nalo , binafsi niliwahi shuhudia chuoni mhadhiri watoto wa kike wakimdharau sana baada ya kudadisi kidogo nikagundua aliwatongoza sana hao mabinti na wakawa wanahadithiana na ndo dharau zilipo anza
Wana shida sana hawa watu.Imagine jitu limekulalua tangu SAA 11 asubuhi, afu mkiamka eti shikamoo? 😁😁😁😁 mtuoneage huruma aiseee