Kwanini Ligi Kuu Hairushwi Luningani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Ligi Kuu Hairushwi Luningani

Discussion in 'Sports' started by Masulupwete, Apr 29, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ligi za zambia, kenya, ghana, nigeria zote zinarushwa na jamaa wa super sport.Hapa kwetu tatizo ni nini?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Za hapa kwe2 nani ataangalia?
     
  3. luck

    luck JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 664
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Mkianza kutazama mechi majumbani kwenu TIPU za wazamiaji milangoni na waruka ukuta zitapakanaje?
     
  4. Jackal

    Jackal JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    SuperSport hawajawapa udhamini kama nchi ulizotaja.Kwa sababu hapa kwetu mfumo wa ligi unaendeshwa na chama za soka TFF badala ya kutumia kampuni,kama kwa nchi zingine zinavyofanya!!
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni Viongozi wa hili soka letu la bongo,kuanzia TFF wenyewe mpaka wa Club...wanaona wakitengeneza mipango ya Ligi kuonyeshwa kwenye runinga watu wengi hawatakwenda viwanjani kwahiyo watakosa mapato.
     
Loading...