yogan Senior Member Joined Feb 26, 2013 Posts 138 Reaction score 92 Wednesday at 11:55 AM #1 Nchi yetu inawaacha nyuma watu wenye taaluma na kuongozwa na watu wenye uwezo mdogo. Ninaona sana hapa soko la madini na hata masoko mengine mikoani watu wanabeba pesa kwenye mabegi nikawaza, Kwanini hawakutengeneza mpango wa kuwepo mabenki sokoni?
Nchi yetu inawaacha nyuma watu wenye taaluma na kuongozwa na watu wenye uwezo mdogo. Ninaona sana hapa soko la madini na hata masoko mengine mikoani watu wanabeba pesa kwenye mabegi nikawaza, Kwanini hawakutengeneza mpango wa kuwepo mabenki sokoni?