kwanini kipindi hiki vitendo vya wivu wa mapenzi vimezidi!

kwanini kipindi hiki vitendo vya wivu wa mapenzi vimezidi!

kishumbaz

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
1,553
Reaction score
2,176
wivu wa mapenzi ni kitendo mara nyingi kinachangiwa na kukosa kujiamini au kutomuamini mwenza kwako.

tumeshuhudia matukio mengi ya kuua ama kujiua kwa wapenzi au mpenzi katika sehem mbalimbali hapa nchini mwetu, nmekuwa nkijiuliza haya matukio tatizo ni vyuma kukaza au kuna tatizo jingine!
 
wivu wa mapenzi ni kitendo mara nyingi kinachangiwa na kukosa kujiamini au kutomuamini mwenza kwako.

tumeshuhudia matukio mengi ya kuua ama kujiua kwa wapenzi au mpenzi katika sehem mbalimbali hapa nchini mwetu, nmekuwa nkijiuliza haya matukio tatizo ni vyuma kukaza au kuna tatizo jingine!
Hapo kwenye kutokumuamini mpenzi wako ndio kwenyewe.
Sio kwamba watu wahataki kuwaamini wapenzi wao, ila wapenzi wao wamejiweka katika nafasi za kuto kuaminika.

Mfano: uko na mpenz wako mnapenda kweli. Maisha yanaenda vizuri. Lakin ukafukuzwa kazi aubkupungizwa mshahara.. gafla unashangaa mwenzio hajali, dharau, ukiwa huna kitu ananuna, anakuwa active sana na social meadia kuliko ww, unaongea nae kwenye sim unaona kabisa hataki.

Hapo lazima uingie mashaka. Na wenfi wakichunguza hukuta wamesalitiwa, utata ndipo unapoanza hapo.

Mwamini mpenz wako, lakin na wewe jiweke katika hali ya kuaminika.
 
Hapo kwenye kutokumuamini mpenzi wako ndio kwenyewe.
Sio kwamba watu wahataki kuwaamini wapenzi wao, ila wapenzi wao wamejiweka katika nafasi za kuto kuaminika.

Mfano: uko na mpenz wako mnapenda kweli. Maisha yanaenda vizuri. Lakin ukafukuzwa kazi aubkupungizwa mshahara.. gafla unashangaa mwenzio hajali, dharau, ukiwa huna kitu ananuna, anakuwa active sana na social meadia kuliko ww, unaongea nae kwenye sim unaona kabisa hataki.

Hapo lazima uingie mashaka. Na wenfi wakichunguza hukuta wamesalitiwa, utata ndipo unapoanza hapo.

Mwamini mpenz wako, lakin na wewe jiweke katika hali ya kuaminika.
ni kweli mkuu sema kipindi hiki kwanini hili tatizo limekuwa 2 much!
 
ni kweli mkuu sema kipindi hiki kwanini hili tatizo limekuwa 2 much!
Yamekuwa too much sababu watu wamesahau nafasi zao. Na hii imechangiwa sana na utandawazi, haki sawa 50/50, na baadhi ya sheria za nchi.

Mwanamke anatakiwa kujua kama mke, ni jukum lake kumuheshimu mume, kuvumilia ktk hali yake, na kuwa mwaminifu. Na kamwe asijarib kuchukua nafasi ya mme wake au kujarib kumpanda kichwani.

Mwanaume pia anatakiwa ajue kumpenda, kumjali kumtunza mke wake. Kwavyovyote vile adhibit tamaa za mwili wake, ili aweze kuwa na ndoa dhabiti.

tatizo watu wamesahau nafasi zao. Ujuaji umekuwa mwingi. Ndio maana hii hali imekuwa ipo
 
Yamekuwa too much sababu watu wamesahau nafasi zao. Na hii imechangiwa sana na utandawazi, haki sawa 50/50, na baadhi ya sheria za nchi.

Mwanamke anatakiwa kujua kama mke, ni jukum lake kumuheshimu mume, kuvumilia ktk hali yake, na kuwa mwaminifu. Na kamwe asijarib kuchukua nafasi ya mme wake au kujarib kumpanda kichwani.

Mwanaume pia anatakiwa ajue kumpenda, kumjali kumtunza mke wake. Kwavyovyote vile adhibit tamaa za mwili wake, ili aweze kuwa na ndoa dhabiti.

tatizo watu wamesahau nafasi zao. Ujuaji umekuwa mwingi. Ndio maana hii hali imekuwa ipo
duh! basi kuna kitu kinatakiwa kifanyike au sivyo tutazidi kupoteza nguvu kazi ya taifa.
 
wivu wa mapenzi ni kitendo mara nyingi kinachangiwa na kukosa kujiamini au kutomuamini mwenza kwako.

tumeshuhudia matukio mengi ya kuua ama kujiua kwa wapenzi au mpenzi katika sehem mbalimbali hapa nchini mwetu, nmekuwa nkijiuliza haya matukio tatizo ni vyuma kukaza au kuna tatizo jingine!

tatizo ni watu kuwa na matarajio ya kijinga. wewe dunia ya sasa kusema eti mpenzi wako ni wako peke yako ni kujidanganya. wewe wenyewe umekuta kitu tayari wajanja wallisha tifua wewe unajidanganya eti kisa umeweka pete mkononi ndio atakuwa na wewe....plzzzzzzzzzzzz
 
tatizo ni watu kuwa na matarajio ya kijinga. wewe dunia ya sasa kusema eti mpenzi wako ni wako peke yako ni kujidanganya. wewe wenyewe umekuta kitu tayari wajanja wallisha tifua wewe unajidanganya eti kisa umeweka pete mkononi ndio atakuwa na wewe....plzzzzzzzzzzzz
kumegewa usijue mkuu...ukijua hilo tatizo jingine[emoji23] [emoji23]
 
tatizo ni watu kuwa na matarajio ya kijinga. wewe dunia ya sasa kusema eti mpenzi wako ni wako peke yako ni kujidanganya. wewe wenyewe umekuta kitu tayari wajanja wallisha tifua wewe unajidanganya eti kisa umeweka pete mkononi ndio atakuwa na wewe....plzzzzzzzzzzzz
duh kwel we noma,
tatizo tamaa ya yapesa na kuonjaonja kila radha kumezidi ukiona utam wa flani umezidi unaamua kusaliti kimya kimya
 
Hapo kwenye kutokumuamini mpenzi wako ndio kwenyewe.
Sio kwamba watu wahataki kuwaamini wapenzi wao, ila wapenzi wao wamejiweka katika nafasi za kuto kuaminika.

Mfano: uko na mpenz wako mnapenda kweli. Maisha yanaenda vizuri. Lakin ukafukuzwa kazi aubkupungizwa mshahara.. gafla unashangaa mwenzio hajali, dharau, ukiwa huna kitu ananuna, anakuwa active sana na social meadia kuliko ww, unaongea nae kwenye sim unaona kabisa hataki.

Hapo lazima uingie mashaka. Na wenfi wakichunguza hukuta wamesalitiwa, utata ndipo unapoanza hapo.

Mwamini mpenz wako, lakin na wewe jiweke katika hali ya kuaminika.
Nakubaliananawazo lako mkuucausehizi mishe zimenitokea baada ya kujitoa katika kazi nikiwa na lengo la kujiajiri sasa ikapita kama mwezi sifanyi chochote nikaigiza maisha yakutokuwa na kitu chochote aisee niliyoyashuhudia kwa mpenzi wangu sikuamini. Yaani mwenyewe nimechoka na simwamini tena mwanamke tofauti na mama yangu aliyenizaa.
 
Yamekuwa too much sababu watu wamesahau nafasi zao. Na hii imechangiwa sana na utandawazi, haki sawa 50/50, na baadhi ya sheria za nchi.

Mwanamke anatakiwa kujua kama mke, ni jukum lake kumuheshimu mume, kuvumilia ktk hali yake, na kuwa mwaminifu. Na kamwe asijarib kuchukua nafasi ya mme wake au kujarib kumpanda kichwani.

Mwanaume pia anatakiwa ajue kumpenda, kumjali kumtunza mke wake. Kwavyovyote vile adhibit tamaa za mwili wake, ili aweze kuwa na ndoa dhabiti.

tatizo watu wamesahau nafasi zao. Ujuaji umekuwa mwingi. Ndio maana hii hali imekuwa ipo
Naunga mkono hoja yako
 
Back
Top Bottom