Kwanini kina Baba hatupongezwi kwa kupata mtoto?

Kwanini kina Baba hatupongezwi kwa kupata mtoto?

aseeeeeiiii kubeba mimba miezi tisa siyo
mchezo bana robo tatu mwaka
uko na kitumbo mara kutapika
mara miguu kuvimba na vyinginevyo
nyie kina baba mnastarehe tuu
wala hupati kero ya kichefuchefu
kina mama wanastahili pongezi
loveeee u mama mungu
akubariki kwa kuvumilia yote mpaka
kunileta duniani
saluteeeeee......

mkishabeba na kazi mnatutegea tunawasaidia mnapoanza kudeka hapo mnasemaje?
 
Labda ni kwa sababu kunakuwa hamna uhakika kuwa wewe kweli ndiye baba wa mtoto.
 
Labda ni kwa sababu kunakuwa hamna uhakika kuwa wewe kweli ndiye baba wa mtoto.

kwani ni dhambi kupongezwa hata kama uhakika huo haupo? Japo kwa kulea basi
 
Back
Top Bottom