Kwanini Kigamboni haipo kwenye DMDP?

Mkwanzania

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
277
500
Nimekuwa nikifuatilia huu mradi wa Dar es Salaam Metropolitan Development Project kwenye Manispaa za Ilala, Temeke, Kinondoni (ikiwemo na Ubungo). Nimeshuhudia miradi mbalimbali ya miundombinu ya Barabara na Maendeleo ya Makazi kwenye hizi Manispaa na itatia moyo sana, zinapendeza kwelikweli.

Baada ya Serikali kuachana na mpango wa kujenga mji mpya wa Kigamboni, tulitegemea serikali ingewekeza katika kujenga miundombinu ya wilaya hii changa inayokuwa kwa kasi. Hii ingefanyika ili kuvutia watu kwenda kuishi Kigamboni sehemu ambapo kuna maeneo ya kutosha na upepo mzuri wa baharini. Lakini cha kushangaza Manispaa ya Kigamboni imetupwa kando hasa kwenye miradi ya uendelezaji miundombinu, mbaya zaidi imtengwa na miradi ya jumla kama huu wa DMDP kwa sababu ambazo sisi wakazi wa Kigamboni hatuzijui.

Kama Serikali imeshindwa kuendeleza mji mpya wa Kigamboni (which is shame anyways) basi ni kwanini basi isijitahidi hata kuboresha miundombinu ya wilaya hii? Lakini pamoja na hayo, hiyo miundombinu kidogo iliyopo bado tunalipia. Daraja unalipa, Ferry unalipa. Wakazi wa Kigamboni wameikosea nini Serikali? Serikali ina mpango gani na Kigamboni? Nayo imeachwa ijichafukie alafu baadae tuanze kuvunja?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Feb 5, 2018
6,643
2,000
Nadhani Kigamboni itakuwepo hila ni bora ukafika kwenye ofsi ya Mkurugenzi au diwani wako kupata maelezo zaidi..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom