Kwanini Job Ndugai amejiuzulu Uspika?

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
3,746
2,000
Kiapo kiwe hivi: Nitatumia cheo changu kwa maslahi binafsi na nikishiba nitawadharau na kuwatukana walionipa cheo shetani nisaidie.
Hakika, kile mingine hi kiapo cha uongo, hiki champ ndiyo kiapo Chao halali!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom