Mkuu, nakubaliana na wewe kwa baadhi ya hoja ila si zote.
Kwanza nikiri kuwa mimi ni CCM sana ila sipendi unafiki.
Ni kweli Mwangosi died while he was on duty za kiuandishi na si mwanachama wa wapinzani wetu Chadema. Nadhani kinachowaconnect Chadema ni kama ifuatavyo:
1. Mwangosi alikufa katika shughuli ya ufunguzi wa tawi la chama chao, mtu akifa kwenye shughuli hiyo si jambo la kuacha hata kidogo, kifo ni jambo kubwa na kama political party mnahitaji kulichukulia kuwa sensitive otherwise watu watashangaa kuhusu moral values za chama chenu/viongozi wenu!
2. Ukiachana na kifo, hawa chadema wamepigwa mabomu na kunyanyaswa na police bila sababu za msingi. Kushadadia hii ishu inawapa attention kama chama kinachogandamizwa na dola na kufanya wananchi wachukie utawala uliopo na chama chetu cha CCM. Publicity hiyo inawajenga wapinzani wetu Chadema, so its worth it kama wakipigia debe ishu ya maonezi na kifo kilkichotokana na maonezi hayo.
3. Kumetokea msururu wa vifo kuanzia Arusha, Singida, Morogoro, Iringa; pamoja na watu kuwekwa ndani, nk katoka operations za wenzetu Chadema. Kupaaza sauti kwa kifo hiki ni kuonyesha kutoridhika kwao na issue nzima ya kuonewa na kugandamizwa. Kumbuka publicity kwa vyama vya siasa ni muhimu sana (mhimili wa 4 kama ulivyosema hapo juu)
4. Morogoro kwa marehemu bwana ally (mchuuzi wa magazeti), walitaka kufanya publicity ila familia ya marehemu ilikataa. Inawezekana sie CCM tumewawahi mie sijui. mwangosi, familia ilikubali chadema washiriki kikamilifu.
My friend, siasa ni kujaribu always kuwin wapiga kura kwa namna yoyote iliyo halali bila kuvunja sheria. Mara nyingi sisi CCM tunawapa mwanya chadema wa kupounce na kupata cha kusema kutokana na makosa yetu mengi sana Mfano kumfukuza Zitto bungeni kwenye issue ya Buzwagi ilitugeuka na ikawa lulu kwa chadema (wakatumia helicopta kupata wapiga kura).
Nadhani utakuwa umeelewa.
Kidumu chama cha mapinduzi