kwanini CHADEMA wameshikwa na kigugumuzi???


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180


Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe kama alivyonukuliwa na gazeti la leo la mwananchi ni kuwa chama chake kina ushahidi wa kutosha wa watu waliohusika na tukio la kurushwa bomu katika mkutano wa kampeni wa chama hicho, kama anajua kwanini mpaka sasa yupo kimya?
KAMA WALIPATA UJASIRI WA KUWATAJA HADHARANI MAFISADI WA EPA KWA MAJINA-"LIST OF SHAME"-NAOMBA TUUVAE UJASIRI WA KUWATAJA KWA MAJINA WALIPUAJI WA MABOMU YA ARUSHA!!!Kuwataja HADHARANI ,kutaliokoa Taifa katika hii SINTOFAHAMU-SIONI HAJA YA KURUSHIANA MIPIRA
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Umekunywa chai??
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Halafu ili iweje? Kwani hao MAFISADI wamefanywa nini? Kwani ule ushahidi wote wa mauaji ya Mwangosi (RIP), umeishia wapi? Ndugu yangu Revocatus, usiwe mshabiki uliyepokolewa akili zako.
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Likes
96
Points
45
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 96 45
Lukuvi katangaza dau la 100m, Kamanda Mbowe kajitangaza anao ushahidi.
Mwendeni kamkamateni kwa ajili ya kuwasaidia policeccm?! Sasa mnalalamika nini?
Shahidi kajitokeza mumfuate akawape huo ushahidi?!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,819
Likes
15,278
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,819 15,278 280
Tuliza munkari watatajwa tu kiongozi wao ni Savimbi
 
Last edited by a moderator:
K

kibwaso

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
627
Likes
2
Points
33
K

kibwaso

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
627 2 33
Mimi namshari Mbowe asiwataje wahusika kwasasa.Tupo tunauguza majeruhi.Akiwataja tutawasahau wagonjwa na ku-deal nao
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Lukuvi katangaza dau la 100m, Kamanda Mbowe kajitangaza anao ushahidi.
Mwendeni kamkamateni kwa ajili ya kuwasaidia policeccm?! Sasa mnalalamika nini?
Shahidi kajitokeza mumfuate akawape huo ushahidi?!
Anzeni kumpa huyo Nape katangaza kuwa waliolioua ni chadema, mpeni mgao wake, hili ni taifa la ovuo ambalo Serikali yake inaongoza mauji ya raia na kusingizia vyama vya siasa, halafu hawawakamati hao wahusika wanaishia kuwatangaza kwenye vyombo vya habari tu!
 
GIB

GIB

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
337
Likes
0
Points
0
GIB

GIB

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2012
337 0 0
Mbona haya huku yasema? kama wewe siyo mnafki na mchakubimbi tena mbeyaaa sana tu. %^)&_&_- yako.

Majeruhi mwingine, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu.

“Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini,” alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja.

“Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini,” alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo.

source Mwananchi : 6/18/2013





Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kama alivyonukuliwa na gazeti la leo la mwananchi ni kuwa chama chake kina ushahidi wa kutosha wa watu waliohusika na tukio la kurushwa bomu katika mkutano wa kampeni wa chama hicho, kama anajua kwanini mpaka sasa yupo kimya?
KAMA WALIPATA UJASIRI WA KUWATAJA HADHARANI MAFISADI WA EPA KWA MAJINA-"LIST OF SHAME"-NAOMBA TUUVAE UJASIRI WA KUWATAJA KWA MAJINA WALIPUAJI WA MABOMU YA ARUSHA!!!Kuwataja HADHARANI ,kutaliokoa Taifa katika hii SINTOFAHAMU-SIONI HAJA YA KURUSHIANA MIPIRA
 
M

MILLIONS MOVEMENT

Senior Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
148
Likes
0
Points
0
M

MILLIONS MOVEMENT

Senior Member
Joined Aug 2, 2012
148 0 0


Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kama alivyonukuliwa na gazeti la leo la mwananchi ni kuwa chama chake kina ushahidi wa kutosha wa watu waliohusika na tukio la kurushwa bomu katika mkutano wa kampeni wa chama hicho, kama anajua kwanini mpaka sasa yupo kimya?
KAMA WALIPATA UJASIRI WA KUWATAJA HADHARANI MAFISADI WA EPA KWA MAJINA-"LIST OF SHAME"-NAOMBA TUUVAE UJASIRI WA KUWATAJA KWA MAJINA WALIPUAJI WA MABOMU YA ARUSHA!!!Kuwataja HADHARANI ,kutaliokoa Taifa katika hii SINTOFAHAMU-SIONI HAJA YA KURUSHIANA MIPIRA
Shukuru kwa kutumia kichwa chako kufugia nywele tofauti na hapo kisingekuwa na kazi nyingine!
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Kwa mwenye akili hebu asome neno kwa neno maelezo ya majeruhi wa hilo bomu kupitia gazeti la mwananchi!!!!!! Anaongea utafikiri walikuwa location wanaigiza movie!!!??? Humu sasa kweli kumejaa VIJEBA WA AKILI. I can see the dead end of pathetic bunch of combat cockroaches
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
Mbowe ni msaanii wa kisiasa kawashikia akili Pro-Chadema.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Mbona haya huku yasema? kama wewe siyo mnafki na mchakubimbi tena mbeyaaa sana tu. %^)&_&_- yako.

Majeruhi mwingine, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu.

“Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini,” alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja.

“Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini,” alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo.

source Mwananchi : 6/18/2013
Mungu wangu
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Eti mbowe alishuka jukwaani na kukusanya sadaka!!!! Wizi mtupu toka kwa DJ.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Mbona haya huku yasema? kama wewe siyo mnafki na mchakubimbi tena mbeyaaa sana tu. %^)&_&_- yako.

Majeruhi mwingine, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu.

“Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini,” alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja.

“Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini,” alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo.

source Mwananchi : 6/18/2013
Am I dreaming!!?
 
P

petermwapalikwa

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

petermwapalikwa

Member
Joined May 18, 2013
53 0 0
kwa maelezo hayo ya hilali ni kwamba hii nchi hakuna amani.aliyekuwa anamkimbiza mtupa bomu akapigwa risasi,thus to say hapo kulikuwa na sniper pia.sipakumbuki vizuri soweto embu fuatilieni huyo kijana alipigw risasi upande gani then muangalie jengo lolote refu lillokaribu mtapata data vizuri au mti mkubwa wowote upande alikopigwa risasi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337