Kwanini Chadema kwa Miaka yote hii bado Haikubaliki?

Kwanini Chadema kwa Miaka yote hii bado Haikubaliki?

Makusudically

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Posts
2,215
Reaction score
1,240
Ndugu wana JF nimekuwa nikifuatilia chaguzi mbalimbali za udiwani na ubunge, Lakini kila mara matarajio yangu huja tofauti na hali ninayoiona kwenye kampeni za Chadema. Kwenye mikutano ya Chadema watu hufurika sana tofauti na kwenye mikutano ya CCM
hali ambayo huashiria mapenzi makubwa kwa CDM, sasa swali wananchi wanawag'ong'a wanacdm kuwa wapo pamoja nao? au cdm watz hawaipendi kabisa? na wangependa cdm ifutike machoni pao? Naomba Majibu.
 
Ndugu wana JF nimekuwa nikifuatilia chaguzi mbalimbali za udiwani na ubunge, Lakini kila mara matarajio yangu huja tofauti na hali ninayoiona kwenye kampeni za Chadema. Kwenye mikutano ya Chadema watu hufurika sana tofauti na kwenye mikutano ya CCM
hali ambayo huashiria mapenzi makubwa kwa CDM, sasa swali wananchi wanawag'ong'a wanacdm kuwa wapo pamoja nao? au cdm watz hawaipendi kabisa? na wangependa cdm ifutike machoni pao? Naomba Majibu.


Kaka wala usiwe na hofu, hiyo ni fursa ya kukieneza chama ka kutoa elimu ya Uraia kwa wapiga kura watarajiwa. CCM inajua muziki huo ndiyo maana wanatumia raslimali fedha na matumizi mabaya ya vyombo vya dola kulinda maslhi ya watu wachache. Wakati jambo linapofikia mwisho hakuna mtu wa kuzuia. Ebu ona watu wenye tuhuma ambazo zinaleta madoa makubwa kwenye ushuhuda wa maisha yao katika uongozi wa umma wanavyo haha kuhakikisha wanajilinda kwenye madaraka.

Hivyo kwa tunao on a mbali wala kupata Ubunge sio kitu zaidi ya kutumia fursa hii katika kuwaeleimisha wananchi elimu ya uraia. Kwa hiyo waa usiogope wala kukata tamaa
 
Chadema hawajaweza kuleta mabadiliko yeyote katika majimbo na kata wanazoongoza.
na hata ukiwauliza wanasema wao hawakusanyi kodi kwa hivyo wananchi wanaona bora wawape hao wanaokusnaya kodi.
 
Tatizo la CHADEMA ni moja. Bado watanzania wengi hawajui sera zao, wamefeli katika kuziwasilisha kwa wananchi. Halafu pia wanaamini kuwa watanzania wanawapenda sana! hivyo hawataki kubadilisha mbinu za uwasilishaji wa sera kwa wananchi. Pia hawataki ushauri kuhusu jambo lolote.
Mf.Kutumia Helkopta kipindi cha kampeni haina tija sana, hata kama iliwahi kuwaokoa kipindi flani haina haja ya kukariri kwamba kutumia helkopta ndio ushindi.
USHAURI WA BURE:
CHADEMA sio kila mnaposhindwa mnahujumiwa! Mara zote ninyi viongozi wa CHADEMA ndio mmekuwa kikwazo cha ushindi. kwa mfano KALENGA, jina lililopitishwa kugombea ni tofauti na jina lililoidhinishwa na kamati kuu ya CHADEMA.
Pia Ubaguzi mliouonyesha kwa wana-kalenga kwa kusomba watu kutoka Arusha na Moshi kwa ajili ya ulinzi wa viongozi na kulinda kura uliwafedhehesha sana wana Kalenga.
 
Ccm inashinda sana sehemu ambazo watu bado wamelala...hawajapata elimu ya demokrasia, pia hawajasoma vya kutosha...pia wanatumia fedha na nguvu kubwa.
 
CHADEMA haijajipanga.....hawajui watanzania wanataka nini.......viongozi wa CHADEMA wamefeli na sio siri kwa kukiimarisha Chama inabidi wapumzike!
 
Marire, be informed, Marekani iliwadharau, kuwadhihaki na kuwanyima hata fulsa mbalimbali negros, leo hii Obama ni rais wao...sijui umri wako ila ninapata wasiwasi na common sense yako, msalimie Zitto..

Chadema hawajaweza kuleta mabadiliko yeyote katika majimbo na kata wanazoongoza.
na hata ukiwauliza wanasema wao hawakusanyi kodi kwa hivyo wananchi wanaona bora wawape hao wanaokusnaya kodi.
 
Kwa sababu ni watu wa vurugu na watekelezaji wa matukio mabaya ya umwagaji damu kama vile kumwagia watu tindikali, kulisha watu sumu na kuteka na kuumiza vibaya mf. Mwenyekiti wa chadema temeke aliyehisiwa kuwa anamuunga mkono zitto
 
CHADEMA haijajipanga.....hawajui watanzania wanataka nini.......viongozi wa CHADEMA wamefeli na sio siri kwa kukiimarisha Chama inabidi wapumzike!
Chama maslahi, wapiga dili wale, kila fursa inapotokea kwao ni dili la kupiga hela. Haiwezekani mwenyekiti huyu huyu anayetembea na bakuli kuomba mia mia za walalahoi vijijini anunue makasri dubai. Hii ni kejeli kwa watanzania
 
Marire, be informed, Marekani iliwadharau, kuwadhihaki na kuwanyima hata fulsa mbalimbali negros, leo hii Obama ni rais wao...sijui umri wako ila ninapata wasiwasi na common sense yako, msalimie Zitto..
You are slave in thinking. U like to be praised even if walk naked down the street. Pole sana
 
Wasioelewa nyendo za kisiasa ndio watasema kuwa Chadema haijafanya kitu. Kwa mawazo yangu, mpaka sasa Chadema wamefanya kazi kubwa katika kuelimisha umma kuhusu mchakato wa demokrasia na haki za watu kama raia. Wakati ukifika na hali ya demokrasia ikishakuwa sawa, hapo ndipo tutaweza kuona matokeo. Tusubiri tuone.
 
Mtaji wa ccm ni watu wasiokuwa na elimu..walioelimika bt wako ccm wapo kimasilahi tu..kwani hawezi kuongelea mabaya wkt kinawaweka mjini, lakini wanajua fika kwamba nchi ina hali mbaya kiuchumi na sababu wanajua ila wamebakia kuwa waoga..wanafiki..kujipendekeza ili mradi wapate kula
 
Si rahisi kumkomboa mtumwa aliyeaminishwa na bwana wake kuwa atapewa ukoko na mitumba na kirago cha kulalia kila siku za maisha yake!hili ndilo somo kubwa nililojifunza katika historia na mtaalamu wa elimu ya ukombozi paolo fraere anasema mkandamizwaji na hata mkandamizaji wote wanahitaji ukombozi.kazi hii ningumu kuliko ya kueneza injili.hebu fikiria watu wote hawa wanaoishangilia ccm pia kuna wa kusoma wa udom sijui mzumbe sijui saintaugustine?cdm keep it up taabu yenu si bure!
 
Tatizo la CHADEMA ni moja. Bado watanzania wengi hawajui sera zao, wamefeli katika kuziwasilisha kwa wananchi. Halafu pia wanaamini kuwa watanzania wanawapenda sana! hivyo hawataki kubadilisha mbinu za uwasilishaji wa sera kwa wananchi. Pia hawataki ushauri kuhusu jambo lolote.
Mf.Kutumia Helkopta kipindi cha kampeni haina tija sana, hata kama iliwahi kuwaokoa kipindi flani haina haja ya kukariri kwamba kutumia helkopta ndio ushindi.
USHAURI WA BURE:
CHADEMA sio kila mnaposhindwa mnahujumiwa! Mara zote ninyi viongozi wa CHADEMA ndio mmekuwa kikwazo cha ushindi. kwa mfano KALENGA, jina lililopitishwa kugombea ni tofauti na jina lililoidhinishwa na kamati kuu ya CHADEMA.
Pia Ubaguzi mliouonyesha kwa wana-kalenga kwa kusomba watu kutoka Arusha na Moshi kwa ajili ya ulinzi wa viongozi na kulinda kura uliwafedhehesha sana wana Kalenga.[/QUOTE
 
wenye akili hata ya kuzaliwa tu anajuta kwa kuzaliwa Tanzania. hivyo tumwombe Sana mungu atuletee mabadiliko ya aina yeyote tu kwani hali ni mbaya Sana.
 
Udikteta na ubabe wa kikundi kidogo cha watu kujiona wao ndio kila kitu ktk saccos
 
figusu figusu na uroho wa madaraka kwa viongozi wa cdm hiki chama kitakufa vbaya mwakana nimeona kabisa Myika hashnd tena ubungo yule mchungaj irnga hapit wenje nyamagana kwsha kaz
 
Back
Top Bottom