Kwanini CCM na CHADEMA wanaweweseka kivuli cha Zitto Kabwe?

Kwanini CCM na CHADEMA wanaweweseka kivuli cha Zitto Kabwe?

Joined
Oct 3, 2016
Posts
95
Reaction score
71
--------------------------------------
Kwa Mara ya Kwanza Vijana wa CCM Lumumba Wameungana na Vijana wenzao Makamanda wa Bilicanas kumtaka Kiongozi wa ACT WAZALENDO Zitto Kabwe ajitokeze hadharani kujibu upuuzi wa kinachoitwa tuhuma.

Vijana hawa hawafahamu kuwa Zitto ni Kiongozi Muadilifu na hawezi kujitokeza kujibu tuhuma zinazosukwa Lumumba na kuhaririwa Bilicanas zinazoongozwa na Chuki, wivu roho mbaya na kutojiamini? .

Vijana hawa pia wesahau kuwa Mafisadi wote wa taifa hili wanaotambuliwa na Dunia hii wamepatikana baada ya ripoti za uchunguzi zilizoasisiwa na taarifa ya CAG. ..

Kwa mifano michache

1. RICHMOND NA LOWASSA ilianzia na query kwa CAG then kamati ya Bunge ya Nishati Na Madini na baadae kamati ya mwakyembe kumwaga mambo hadharani.

2. ESCROW na kina Tibaijuka - uliibuliwa na CAG na baadae kamati ya PAC kumwaga mboga hadharani

3. Ufisadi wa EPA - ilianzia CAG iliyoipa kazi kampuni binafsi ya ukaguzi na baadae mambo yakawa hadharani.

4. Ufisadi wa KAGODA na DEEP GREEN - Imeanzia kwa CAG kama nyinginezo

4. Udisadi wa uuzwaji wa Mkataba tata wa shirika la UDA - halikadharika umeibuliwa na kwa CAG .

5. Kashfa ya iliyomng'oa waziri wa Fedha mkulo na wenzake nane 2012 ilianzia Kwa CAG.

Na nyingine nyingi waweza ongeza. ..

UNAJUA KWANINI?

Kwa sababu Ukaguzi wa mahesabu ni Taaluma sio kila mtu anaweza fanya.

Na Wataalam wa Dunia wamekubaliana kazi hiyo isimamiwe na taasisi huru ya CAG. ...

Na PAC aliyoiongoza Zitto hata hii ya Leo sio TAKUKURU wala POLISI wao wanakagua vitabu vya mahesabu vilivyokaguliwa tayari na CAG. ..

Leo Vijana mishipa ya shingo inawatoka wanataka Zitto awe fisadi. Eti alifumbia macho ufisadi wa NSSF alivyokuwa mwenyekiti PAC, hawajui hata kazi ya PAC wanaropoka tu.

Nani kawaambia PAC ni Mahakama?

Nawashauri tu Sasa kuwa hakuna haja ya kutengeneza Tuhuma Billicanas Kisha kuzihariri lumumba na kuzisambaza kwa nguvu kisa tu mnamchukia Zitto. ..

Kwa makamanda wa Billicana Inavyoonyesha mnatamani Sana kuirudia agenda ya kupambana na Ufisadi.

Bahati mbaya kamanda wa Anga aliipoteza alipokubali kumuuzia Chama FISADI ambaye ni mmoja Kati ya Mafisadi mashuhuli waliowahi andikwa na magazeti mnayoyatumia Leo kama reference, Magazeti ambayo Sasa hivi hayamuoni tena fisadi yanamsafisha . ..

Wekeni Ushahidi wa mamlaka zinazothibitisha Ufisadi wa Zitto Hadharani na mumkamate.

Na nyinyi CCM wenye polisi mnalalamika mitandaoni mnamuacha Fisadi Zitto anatembea barabarani? ?? Mkamateni mpelekeni mahakamani acheni kufanya cheap politics.

Kwenye hili Zitto mmemkosa mtafuteni kwengine

Ndimi
Habib Mchange
 
Eti ACT wazalendo kilianzishwa kwa udhamini wa NSSF? siamini masikio yangu.
 
Afande Sele A.k.A Msindi, huyu mtu atawamaliza ACT wasaliti chama chenye mbunge mmoja kama taa moja ya treni
 
--------------------------------------
Kwa Mara ya Kwanza Vijana wa CCM Lumumba Wameungana na Vijana wenzao Makamanda wa Bilicanas kumtaka Kiongozi wa ACT WAZALENDO Zitto Kabwe ajitokeze hadharani kujibu upuuzi wa kinachoitwa tuhuma.

Vijana hawa hawafahamu kuwa Zitto ni Kiongozi Muadilifu na hawezi kujitokeza kujibu tuhuma zinazosukwa Lumumba na kuhaririwa Bilicanas zinazoongozwa na Chuki, wivu roho mbaya na kutojiamini? .

Vijana hawa pia wesahau kuwa Mafisadi wote wa taifa hili wanaotambuliwa na Dunia hii wamepatikana baada ya ripoti za uchunguzi zilizoasisiwa na taarifa ya CAG. ..

Kwa mifano michache

1. RICHMOND NA LOWASSA ilianzia na query kwa CAG then kamati ya Bunge ya Nishati Na Madini na baadae kamati ya mwakyembe kumwaga mambo hadharani.

2. ESCROW na kina Tibaijuka - uliibuliwa na CAG na baadae kamati ya PAC kumwaga mboga hadharani

3. Ufisadi wa EPA - ilianzia CAG iliyoipa kazi kampuni binafsi ya ukaguzi na baadae mambo yakawa hadharani.

4. Ufisadi wa KAGODA na DEEP GREEN - Imeanzia kwa CAG kama nyinginezo

4. Udisadi wa uuzwaji wa Mkataba tata wa shirika la UDA - halikadharika umeibuliwa na kwa CAG .

5. Kashfa ya iliyomng'oa waziri wa Fedha mkulo na wenzake nane 2012 ilianzia Kwa CAG.

Na nyingine nyingi waweza ongeza. ..

UNAJUA KWANINI?

Kwa sababu Ukaguzi wa mahesabu ni Taaluma sio kila mtu anaweza fanya.

Na Wataalam wa Dunia wamekubaliana kazi hiyo isimamiwe na taasisi huru ya CAG. ...

Na PAC aliyoiongoza Zitto hata hii ya Leo sio TAKUKURU wala POLISI wao wanakagua vitabu vya mahesabu vilivyokaguliwa tayari na CAG. ..

Leo Vijana mishipa ya shingo inawatoka wanataka Zitto awe fisadi. Eti alifumbia macho ufisadi wa NSSF alivyokuwa mwenyekiti PAC, hawajui hata kazi ya PAC wanaropoka tu.

Nani kawaambia PAC ni Mahakama?

Nawashauri tu Sasa kuwa hakuna haja ya kutengeneza Tuhuma Billicanas Kisha kuzihariri lumumba na kuzisambaza kwa nguvu kisa tu mnamchukia Zitto. ..

Kwa makamanda wa Billicana Inavyoonyesha mnatamani Sana kuirudia agenda ya kupambana na Ufisadi.

Bahati mbaya kamanda wa Anga aliipoteza alipokubali kumuuzia Chama FISADI ambaye ni mmoja Kati ya Mafisadi mashuhuli waliowahi andikwa na magazeti mnayoyatumia Leo kama reference, Magazeti ambayo Sasa hivi hayamuoni tena fisadi yanamsafisha . ..

Wekeni Ushahidi wa mamlaka zinazothibitisha Ufisadi wa Zitto Hadharani na mumkamate.

Na nyinyi CCM wenye polisi mnalalamika mitandaoni mnamuacha Fisadi Zitto anatembea barabarani? ?? Mkamateni mpelekeni mahakamani acheni kufanya cheap politics.

Kwenye hili Zitto mmemkosa mtafuteni kwengine

Ndimi
Habib Mchange

Afande Sele ni ACT- Mzalendo [emoji14]

Habib umeanza kazi za akina Yericko na Ben Saanane
 
kwa hiyo cag akisema sehemu flani hakuna ufisadi ni kweli hakuna ufisadi!!!hujui chochote kuhusu auditing...cag anaweza akakosea kwenye ukaguzi akatoa a wrong opinion...believe that na kwa taarifa yako hata cag anakaguliwa.
 
Zitto aje amujibu baba yake Sendeka ...

Kukaa kwake kimya hakumfanyi awe malaika .....

Malaika tunaye mmoja tu kwa sasa......
 
Huyu Mchange kweli hamnazo. Anasema sijui Chadema na CCM wanamuandama Zitto ana akili kweli?
Tuhuma za Zitto na kuanzisha chama kwa msaada wa NSSF ambayo amekuwa akiitetea sana zimeletwa kwetu n kwa hisani ya Afande Sele ambaye ni mwanachama wa ACT mwandamizi na mgombea Ubunge wa Morogoro.
Pia Sele alikuwa msari wa mbele na Ayatola kutangaza chama maeneo mbali mbali ya nchi na alitumika sana kwenye ushawishi kuliko alivyo tumika Mchange, Mama Mgwira au Kitila. Hivyo tunaamini Afande Sele anajua mengi zaidi na ndio maana watu wanahoji kulikoni?
Sasa mbona Mchange anatutoa kwenye track kwa kumkwepa Afande Sele na kutupia lawama kwingine? Amkanushe kwanza Afande au anaogopa kumgusa asije akamwaga mistari zaidi?
 
Zitto aje amujibu baba yake Sendeka ...

Kukaa kwake kimya hakumfanyi awe malaika .....

Malaika tunaye mmoja tu kwa sasa......
mkuu aje mara ngapi?si unaona kamtuma huyo mleta mada na kisingizio eti mpaka CAG aseme kuna ufisadi ndio iwe kweli kuna ufisadi!!! kichekesho kikubwa hiki.
 
mkuu aje mara ngapi?si unaona kamtuma huyo mleta mada na kisingizio eti mpaka CAG aseme kuna ufisadi ndio iwe kweli kuna ufisadi!!! kichekesho kikubwa hiki.
Kwanza ni utetezi thaifu kweli.....
 
CDM n CCM are merely two sides of the same coin. The first can be preferred as MAFISADI PAPA, the later as MAFISADI NYANGUNI
 
Mchange anataka vyombo vya dola vimkamate Zitto kama kweli ni fisadi, hapo hapo anamtaja Lowassa kuwa ni fisadi bila kuvitaka vyombo vya dola vimkamate kama kweli ni fisadi! Double standard!!
 
Sasa Taarifa ya CAG kuhusu NSSF imetoka. Taarifa hiyo ya Ukaguzi uliofanywa na kampuni ya Ernest and Young Pia imeorodhesha Wajumbe wote wa Bodi akiwemo Mwanasheria Mkuu wa Serikali. CAG ametoa hati safi isiyo na suala lolote la msisitizo Kwa NSSF. Mwenyekiti wa bodi ya NSSF wa sasa prof Sam Wangwe na Mkurugenzi Mkuu wa sasa prof Kahyarara wameweka saini kwenye Taarifa hiyo iliyowasilishwa mbele ya PAC.
Hii hapa. Documents zote ziko kwenye Link hiyo https://drive.google.com/open?id=0B4qk_6MM0tFXd2wzeExWdWFDdms. Zitto fisadi, Dau fisadi uongo uongo huo CAG kaumaliza kajipangeni upya wenye chuki zenu, Prof Wange na Mkurugenzi wa NSSF kiukweli hawafai kushika nafasi hizo sababu kama hawajui taratibu za ubia wao wanauita ufisadi watawezaaje kusimamia NSSF itoe mapinduzi kama ya DAU??
 
Mchange anataka vyombo vya dola vimkamate Zitto kama kweli ni fisadi, hapo hapo anamtaja Lowassa kuwa ni fisadi bila kuvitaka vyombo vya dola vimkamate kama kweli ni fisadi! Double standard!!

sasa viwakamate wote
 
Huyu Mchange kweli hamnazo. Anasema sijui Chadema na CCM wanamuandama Zitto ana akili kweli?
Tuhuma za Zitto na kuanzisha chama kwa msaada wa NSSF ambayo amekuwa akiitetea sana zimeletwa kwetu n kwa hisani ya Afande Sele ambaye ni mwanachama wa ACT mwandamizi na mgombea Ubunge wa Morogoro.
Pia Sele alikuwa msari wa mbele na Ayatola kutangaza chama maeneo mbali mbali ya nchi na alitumika sana kwenye ushawishi kuliko alivyo tumika Mchange, Mama Mgwira au Kitila. Hivyo tunaamini Afande Sele anajua mengi zaidi na ndio maana watu wanahoji kulikoni?
Sasa mbona Mchange anatutoa kwenye track kwa kumkwepa Afande Sele na kutupia lawama kwingine? Amkanushe kwanza Afande au anaogopa kumgusa asije akamwaga mistari zaidi?

unao ushahidi wa ripoti za CAG au taarifa ya NSSF kwa PAC?
 
Back
Top Bottom