Kwanini bima ya afya haitumiki kulipia kipimo cha Typhoid?

Kwanini bima ya afya haitumiki kulipia kipimo cha Typhoid?

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Posts
3,023
Reaction score
4,072
Habari za masiku wakuu na kwa waliofunga Mwenyezi Mungu awajalie mmalize salama.

Labda niende kwenye point husika.

Mimi ni kati ya watanzania wengi tunaotumia bima za afya za NHIF. Bima hizi zimetusaidia sana hasa kipindi ambacho hauna pesa mfukoni na umepatwa na maradhi lakini tatizo ni kwamba kwanini nikitaka kupima ugonjwa wa Typhoid (Homa ya Matumbo) inapaswa nitoe tena pesa mfukoni wakati nakwatwa pesa nyingi tu kila mwezi na inaweza ikapita hata miezi sita sijaugua.

Naombeni wakuu mwenye ufahamu wa hili anieleze na kama ikiwezekana tupaze sauti juu ya hili swala.

Asanteni wakuu.

Ramadhan Kareem.
 
Sababu kuu haswa ni ipi ya kutoa hiyo pesa na je, ni kwa hospitali zote au...?
 
Kila bima inakuwa na exclusions...kwa upande wa nhif ngoja wajekutoa ufafanuzi...
 
Itakuwa ni hiyo hosp uliyoenda mbona huku kwetu unaenda wewe ugonjwa wako na kadi yako tu baas!hutoi sentanoo
 
Ni makubaliano kati ya hospitali na nhif. Wengine wanapima wengine hawapimi. Inategemea na makubaliano yao
 
Kwenye zahanati haitumiki, ila hospitali za wilaya unatumia
 
Hospitali unayokwenda ni ndogo.. inatibu huo ugonjwa kinyemela..ndio maana ata wakikupima hawawezi kudai hiyo pesa kwenye bima
 
Labda hiyo uliyoenda..kwingine tunatibiwa
 
Back
Top Bottom