Kwani suluhisho ni kugoma

Kwani suluhisho ni kugoma

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Posts
6,249
Reaction score
11,924
Nchi yetu katika sekta ya elimu migomo ikifanyika ndo serikali ama taasisi husika wanaunda tume,walimu waligoma,wanafunzi nao wangoma,je unadhani ipo njia mbadala ya kutatua matatizo na ukizingatia kabla ya mgomo tatizo linapelekwa panapohusika na wanapuuza
 
Kuna njia tatu za kudai haki;
1. Mazungumzo
2. Maandamano/migomo
3. Vurugu.
Wahusika weng serikalini hawapo makini pindi mtu unapotumia njia ya kwanza,kwa Tanzania njia ya pili huleta majibu kwa haraka zaidi ndyo maana wengi huitumia.
USHAURI;
Inatubidi tupate serikal sikivu ila kutatua mambo kwa ufasaha na kwa haraka kwa mazungumzo tu.
 
Nchi yetu katika sekta ya elimu migomo ikifanyika ndo serikali ama taasisi husika wanaunda tume,walimu waligoma,wanafunzi nao wangoma,je unadhani ipo njia mbadala ya kutatua matatizo na ukizingatia kabla ya mgomo tatizo linapelekwa panapohusika na wanapuuza

Kama sijakusoma vile!
Kwani unadhani watu wanapenda migomo? Au wanagoma bila sababu? Sina hakika.

Anyway, ngoja wahusika waje wakujibu, maana naona hii mada yako, mh..? Haya.
 
ndugu yangu bumija kugoma ndo suluhisho kwani serikali yako uliyo ichagua kwa mbwembwe na madaha mengi wapo kwa ajili ya mnufaa yao na wala si kwa ajili ya kuwasaidia watu wanyonge hivyo basi swala ni mgomo tu.
 
Back
Top Bottom