Bibiharusi
JF-Expert Member
- Jul 6, 2025
- 386
- 431
πππKwanini napenda nini? Punguza Bangi.
Na ulivyoegamia mbwaHawa nyumbu ndo wanataka mabadiliko
Mrembo upo?Inatokea tu mkuu
Nipo mkuu,vp?Mrembo upo?
Salama naona unzidi kupendezaNipo mkuu,vp?
Hawa ndo aina ya watu lissu ana wapiganiaKwanini napenda nini? Punguza Bangi.
π€ Asante sana mkuuSalama naona unzidi kupendeza
Lissu , tulimpa ushauri Kuwai atulie ale bata akatuona sisi wajingaHawa ndo aina ya watu lissu ana wapigania
Ni watu viazi bwashee
Mimi kulala ndio siwezi kabisaKulala aisee π€ naweza nikalala siku nzima
Shampii gambii with mapeeeni in..!Mwana JF... Kwani nini unapenda?
π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£ Sorry nilimaanisha kitu Gani unapenda kukifanya ukiwa zako hom weekend but nime tach vibaya Uzi ukawa posted tayari.....ππΎππΎππΎ