Kwani kubandika kope lazima?

PRJ2012

Member
Joined
Oct 10, 2019
Messages
29
Points
95

PRJ2012

Member
Joined Oct 10, 2019
29 95
Siku hizi kuweka contact lens na kubandika kope imekuwa habari ya mjini. Ni wadada wachache sana ambao hawafuati trend hii.

Ila sasa jamani dada zangu mnapobandikwa vibaya kope huwa hamuoni? Shida ni kukosa wataalamu wa kazi hizi au mnafanya kwa bei chee? Kiukweli muda mwingine unatamani kuuliza mtu amekumbwa na nini usoni ila ndo hivyo tena sio kazi yako.

Macho ni sehemu sensitive sana jamani na inahitaji umakini mkubwa. Kuna urembo wa kuacha tu upite usilazimishe kufanya kila kitu utajikuta unapofuka bure.

Kuna wengine wanapendeza lakini ๐Ÿ˜‚
 

ledada

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
13,297
Points
2,000

ledada

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
13,297 2,000
Siku hizi kuweka contact lens na kubandika kope imekuwa habari ya mjini. Ni wadada wachache sana ambao hawafuati trend hii.

Ila sasa jamani dada zangu mnapobandikwa vibaya kope huwa hamuoni? Shida ni kukosa wataalamu wa kazi hizi au mnafanya kwa bei chee? Kiukweli muda mwingine unatamani kuuliza mtu amekumbwa na nini usoni ila ndo hivyo tena sio kazi yako.

Macho ni sehemu sensitive sana jamani na inahitaji umakini mkubwa. Kuna urembo wa kuacha tu upite usilazimishe kufanya kila kitu utajikuta unapofuka bure.

Kuna wengine wanapendeza lakini ๐Ÿ˜‚
Na wanapendeza kweli, honestly huwa natamani kufanya hivyo pia ila hapana aseee
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,554
Points
2,000

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,554 2,000
Macho yanakuwaga kama ya mdoli kila saa yanacheza cheza.

Waweke wenye kuweza mimi hapana kwa kweli.
Mwanamke akiingia kwenye salon hizo akitoka huwezi kumjua, macho yanakua kama ya paka, nyusi zimetindwa na kupakwa wanja wa "mbona huntongozi", kope hizo sasa dah! Amakweli ukitaka uzuri sharti udhurike
 

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
8,250
Points
2,000

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
8,250 2,000
Niliwahi kubandika kope siku moja..ule usiku sikulala ..niliamka mwenyewe kuzibandua .

Nikaapa sitobandika kope Wala kucheza na macho yangu na kitu chochote kile.
 

Forum statistics

Threads 1,344,374
Members 515,441
Posts 32,817,860
Top