Kwani 2006 kiliwakuta nini Israel

Kwani 2006 kiliwakuta nini Israel

dem boyz

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Posts
7,397
Reaction score
17,010
What does a ground offensive mean for Lebanon and Israel?⁠

Israel has learned from its mistakes during the 2006 invasion, but so has Hezbollah. So what is the plan?⁠

Hayo ni maneno ya AJ,nauliza ni makosa gani walifanya 2006 wateule wa mchongo kwenye uvamizi wao ambao this time makosa hayatajirudia?

====

Pia soma: Wengi wasichokijua kuhusu Israel
 
What does a ground offensive mean for Lebanon and Israel?⁠

Israel has learned from its mistakes during the 2006 invasion, but so has Hezbollah. So what is the plan?⁠

Hayo ni maneno ya AJ,nauliza ni makosa gani walifanya 2006 wateule wa mchongo kwenye uvamizi wao ambao this time makosa hayatajirudia?

====

Pia soma: Wengi wasichokijua kuhusu Israel
Achana 2006 wewe kaa hapo utulie show ndio inaanza mtaanza pray to lebanon
 
Kichwa chako kimebeba meno hakina kazi nyingine.

2006 Israel ilirudisha majeshi nyuma baasa ya kichapo kikali na dunia inajua ukweli huu sasa wewe unaleta ushabiki maandazi.
Tuachane na 2006 ilishabaki historia Ziraili alichomoa jeshi baada ya kuchapwa na Hizbu na yeye pia anakiri kuwa kuna makosa alifanya akachezea za uso.

Wameamua kukipiga tena safari hii ngoja tuone nani anatoka na malengo yake kufikiwa.

Isarel anasema....
1. Kuondoa nguvu ya Hizbu kushambulia eneo la kaskazini mwa nchi yake na raia kurudi makao yao.
2. Hawaafiki mbali hadi Beirut
3. Kuweka Buffer zone
4. Kuharibu miundo mbinu ya Hizbu kuanzisha mashambuliz kaskazini mwa nchi yao.
5. Wanasema ni Limitede scope, location and time.
 
Kichwa chako kimebeba meno hakina kazi nyingine.

2006 Israel ilirudisha majeshi nyuma baasa ya kichapo kikali na dunia inajua ukweli huu sasa wewe unaleta ushabiki maandazi.
Tuachane na 2006 ilishabaki historia Ziraili alichomoa jeshi baada ya kuchapwa na Hizbu na yeye pia anakiri kuwa kuna makosa alifanya akachezea za uso.

Wameamua kukipiga tena safari hii ngoja tuone nani anatoka na malengo yake kufikiwa.

Israel anasema....
1. Kuondoa nguvu ya Hizbu kushambulia eneo la kaskazini mwa nchi yake na raia kurudi makao yao.
2. Hawaafiki mbali hadi Beirut
3. Kuweka Buffer zone
4. Kuharibu miundo mbinu ya Hizbu kuanzisha mashambuliz kaskazini mwa nchi yao.
5. Wanasema ni Limitede scope, location and time.
 
Kichwa chako kimebeba meno hakina kazi nyingine.

2006 Israel ilirudisha majeshi nyuma baasa ya kichapo kikali na dunia inajua ukweli huu sasa wewe unaleta ushabiki maandazi.
Tuachane na 2006 ilishabaki historia Ziraili alichomoa jeshi baada ya kuchapwa na Hizbu na yeye pia anakiri kuwa kuna makosa alifanya akachezea za uso.

Wameamua kukipiga tena safari hii ngoja tuone nani anatoka na malengo yake kufikiwa.

Isarel anasema....
1. Kuondoa nguvu ya Hizbu kushambulia eneo la kaskazini mwa nchi yake na raia kurudi makao yao.
2. Hawaafiki mbali hadi Beirut
3. Kuweka Buffer zone
4. Kuharibu miundo mbinu ya Hizbu kuanzisha mashambuliz kaskazini mwa nchi yao.
5. Wanasema ni Limitede scope, location and time.
 
Back
Top Bottom