CHA The GREAT
JF-Expert Member
- Nov 11, 2010
- 651
- 855
Nimeona na kusoma kwenye Mwananchi online hiki...
'Ofisa uchaguzi akihakiki majina ya mpiga kura kwenye kituo cha kupigia kura Arcu wilayani Longido Mkoa wa Arusha kwenye uchaguzi wa marudio wa kumchagua mbunge wa jimbo hilo.'
Sikuwa nafahamu hili. Je, wewe ulikuwa unalifahamu hili kwa kiasi gani?
'Ofisa uchaguzi akihakiki majina ya mpiga kura kwenye kituo cha kupigia kura Arcu wilayani Longido Mkoa wa Arusha kwenye uchaguzi wa marudio wa kumchagua mbunge wa jimbo hilo.'
Sikuwa nafahamu hili. Je, wewe ulikuwa unalifahamu hili kwa kiasi gani?