BENCO
Senior Member
- Nov 27, 2013
- 107
- 11
Kumekuwa na shida kubwa ya uhamisho mwaka huu, kwanza majina yanatoka kwa kusuasua na hata yakitoka basi ni machache mno. Na inashangaza kuona hata uhamisho wa kubadilishana nao umekuwa ni tatizo.
Hebu basi mliweke wazi hili suala tujue kama mmesitisha zoezi la uhamisho au la!
Binafsi sifurahishwi na ukimya wenu ilihali ni suala la msingi na haki kwa mtumishi yeyote kuhama ilimradi tu amefuata taratibu zote zinazostahili.Ikiwa kama tatizo ni pesa za kutumia hivyo vibali kwa mkupuo ndo zinasumbua basi hebu mziattach hizo barua kwe kila jina la mtumishi ili aidownload na kuendelea na taratibu nyingine.Ukifanya hivyo itasevu muda na ni gharama nafuu.
Nawasilisha.
Hebu basi mliweke wazi hili suala tujue kama mmesitisha zoezi la uhamisho au la!
Binafsi sifurahishwi na ukimya wenu ilihali ni suala la msingi na haki kwa mtumishi yeyote kuhama ilimradi tu amefuata taratibu zote zinazostahili.Ikiwa kama tatizo ni pesa za kutumia hivyo vibali kwa mkupuo ndo zinasumbua basi hebu mziattach hizo barua kwe kila jina la mtumishi ili aidownload na kuendelea na taratibu nyingine.Ukifanya hivyo itasevu muda na ni gharama nafuu.
Nawasilisha.