Kwako jirani yetu Irene Uwoya


K

kinyaa

Senior Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
156
Likes
54
Points
45
K

kinyaa

Senior Member
Joined Jan 30, 2014
156 54 45
Hata kama haupo humu hopefully ujumbe utakufikia. Irene uwoya wewe ni mdada mtu mzima mwenye hadhi yako ,lakini mambo unayoyafanya kama watoto wanaonza balehe.

Dada yangu wewe kila weekend mamiziki tena kwa sauti ya juu, jamani watu hatulali. Yote haya tumevumilia ila jana sikukuu ya Iddi umetukomesha baada ya kugeuza nyumba yako disco. Muziki mpaka rohoni kwakweli hatuna hata nafasi ya kulala ukiangalia wengine wana watoto wadogo. Irene hata kama unataka kula bata na shoga zako kuwa mstaarabu jamani, weka muziki wa wastani.

Jana umetulaza macho leo tena umefungua mziki jamani uwiiiiiiii, natamani nikurudishie kodi uhame jamani. Halafu hujistukiii mtaa mzima wewe peke yako ndo una makelele mweeeee

Unatukwaza Irene Uwoya badilika fanya ustarabu haya ni makazi ya watu tunaomba utuheshimu.
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Hata kama haupo humu hopefully ujumbe utakufikia. Irene uwoya wewe ni mdada mtu mzima mwenye hadhi yako ,lakini mambo unayoyafanya kama watoto wanaonza balehe.

Dada yangu wewe kila weekend mamiziki tena kwa sauti ya juu, jamani watu hatulali. Yote haya tumevumilia ila jana sikukuu ya Iddi umetukomesha baada ya kugeuza nyumba yako disco. Muziki mpaka rohoni kwakweli hatuna hata nafasi ya kulala ukiangalia wengine wana watoto wadogo. Irene hata kama unataka kula bata na shoga zako kuwa mstaarabu jamani, weka muziki wa wastani.

Jana umetulaza macho leo tena umefungua mziki jamani uwiiiiiiii, natamani nikurudishie kodi uhame jamani. Halafu hujistukiii mtaa mzima wewe peke yako ndo una makelele mweeeee

Unatukwaza Irene Uwoya badilika fanya ustarabu haya ni makazi ya watu tunaomba utuheshimu.
Ungenipa hiyoshughuli
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,141
Likes
4,287
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,141 4,287 280
Hili tatizo la mastaa kufungua muziki sauti juu na kukera majirani lipo sehemu nyingi sana duniani, Marekani ndo kinara, uzuri wao ukiripori tu polisi lifanyiwa kazi haraka. Karipoti kwa seriali ya mtaa.
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,321
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,321 280
Hata kama haupo humu hopefully ujumbe utakufikia. Irene uwoya wewe ni mdada mtu mzima mwenye hadhi yako ,lakini mambo unayoyafanya kama watoto wanaonza balehe.

Dada yangu wewe kila weekend mamiziki tena kwa sauti ya juu, jamani watu hatulali. Yote haya tumevumilia ila jana sikukuu ya Iddi umetukomesha baada ya kugeuza nyumba yako disco. Muziki mpaka rohoni kwakweli hatuna hata nafasi ya kulala ukiangalia wengine wana watoto wadogo. Irene hata kama unataka kula bata na shoga zako kuwa mstaarabu jamani, weka muziki wa wastani.

Jana umetulaza macho leo tena umefungua mziki jamani uwiiiiiiii, natamani nikurudishie kodi uhame jamani. Halafu hujistukiii mtaa mzima wewe peke yako ndo una makelele mweeeee

Unatukwaza Irene Uwoya badilika fanya ustarabu haya ni makazi ya watu tunaomba utuheshimu.
mkuu umepatwa na kinyaa,pole aisee!
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Hata kama haupo humu hopefully ujumbe utakufikia. Irene uwoya wewe ni mdada mtu mzima mwenye hadhi yako ,lakini mambo unayoyafanya kama watoto wanaonza balehe.

Dada yangu wewe kila weekend mamiziki tena kwa sauti ya juu, jamani watu hatulali. Yote haya tumevumilia ila jana sikukuu ya Iddi umetukomesha baada ya kugeuza nyumba yako disco. Muziki mpaka rohoni kwakweli hatuna hata nafasi ya kulala ukiangalia wengine wana watoto wadogo. Irene hata kama unataka kula bata na shoga zako kuwa mstaarabu jamani, weka muziki wa wastani.

Jana umetulaza macho leo tena umefungua mziki jamani uwiiiiiiii, natamani nikurudishie kodi uhame jamani. Halafu hujistukiii mtaa mzima wewe peke yako ndo una makelele mweeeee

Unatukwaza Irene Uwoya badilika fanya ustarabu haya ni makazi ya watu tunaomba utuheshimu.
mfuate mwambie face to face haisaidii kulalamikia hapa na wikiend ndo hiyo inakaribia mbona utakoma ila usijali hakuna sikukuu siku za karibuni so mtakaa fresh now
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,860
Likes
6,115
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,860 6,115 280
Kamripoti polisi huyo arudishwe kwao mkoani tumewachoka hao wala dona kwa maharage.
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
Tatizo miziki mikubwa wamekutana nazo ukubwani shida yake sasa hzo hapo. Mumkatie umeme.
 
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
437
Likes
148
Points
60
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
437 148 60
Mkuu hio mbn ni rahisi tuu, siku unajua leo yupo na hakuweka mziki washa pikipiki, tafuta chumba kilicho karibu na chumba chake kama unauwezo wa kupata pikipiki kwa fundi gereji azima, nunua japo lita 3 za petrol, toa ekzozi, washa mashine wakati unajua anataka kulala. ila siku hiyo itaidi uombe radhi kwa majirani wengine pia, naamini hata akikufata utakuwa na jibu zuri kwake.

We are being targeted while they are sitting safe and sound in their palaces
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,739
Likes
47,489
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,739 47,489 280
huo mtaa hauna balozi wa nyumba kumi-kumi?
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
Aliposema Nikki Mbishi"Usipagawe usanii mi sio kioo cha jamii....."hajakosea hawa wasanii sijui tuwaweke katika fungu gani na wayafanyayo
 
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,785
Likes
1,302
Points
280
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,785 1,302 280
yaan unamuandikia uzi jirani yako???uzi wanaandikiwa akina baba jesca wanaojifanya untouchable,unamuandikia uzi kahaba huyo hata ukikutana naye kariakoo ukimuita anakusikiza,please acha u ndi ndi ndi mkuu mfuate mwambie nini kinakukera
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217