Kwaito super hit (wake up tonight) on you tube!


Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
869
Likes
264
Points
80
Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
869 264 80
Du kwel kumbe si wote tuko mbele mi.nawaza.2014 meingine anawaza 2012 :confused::eek:
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,208
Likes
7,592
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,208 7,592 280
Du kwel kumbe si wote tuko mbele mi.nawaza.2014 meingine anawaza 2012 :confused::eek:
vizuri., unaweza kunipa jina na msanii wa hii jingle.., was really looking for it.., stil don knw the names. na pia unaweza kunipa link nyingine ukiacha hiyo hapo juu ya hii jingle (if it exists lol!).., ntashukuru.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833