Kwa yeyote anayeweza kunisaidia kupata display ya Tecno T1

M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
443
Points
195
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
443 195
Wandugu simu yangu ya Tecno T1 inashida ya Display, jimejitahidi kuitafuta mitaa ya K/koo sijapata. Naomba yyt anayeweza kunisaidia kuipata nitashukuru sn. Nasubiri, wadau.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,890
Points
2,000
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,890 2,000
nenda tecno care/ castumer care msimbazi karibu na kitua cha polis msimbazi, zinapopakia abr gari za mbezi kuna ofis yao utaiona hapi, utapata
 

Forum statistics

Threads 1,326,853
Members 509,593
Posts 32,237,436
Top