Kwa yaliyotokea, nawezaje kupona?

Kwa yaliyotokea, nawezaje kupona?

  • Thread starter Thread starter guest-1788672427
  • Start date Start date
G

guest-1788672427

Guest
Sina ndugu aliyefariki katika haya yaliyotokea

Lakini nimeshindwa kuelewa kwanini nateseka ???

Nateseka

kifua changu kinabana wakati mwingine pumzi naipata kwa shida

Moyo unaenda mbio

Kichwa nakiona kizito

Nahisi uchungu mwingi moyoni

Machozi hayakomi

Mbona kama nachanganyikiwa

Nifanye nini ili niwe sawa ??

Kifua kinabana napata joto kali

Roho za marehemu zipate rehema kwa Mungu.
 
Sina ndugu aliyefariki katika haya yaliyotokea

Lakini nimeshindwa kuelewa kwanini nateseka ???

Nateseka

kifua changu kinabana wakati mwingine pumzi naipata kwa shida

Moyo unaenda mbio

Kichwa nakiona kizito

Nahisi uchungu mwingi moyoni

Machozi hayakomi

Mbona kama nachanganyikiwa

Nifanye nini ili niwe sawa ??

Kifua kinabana napata joto kali

Roho za marehemu zipate rehema kwa Mungu.
Pole!!You are an empathy. We deeply feel the pain of others.Tunateseka sana watu wakiuwawa na wakinyimwa Haki. May their soul rest in peace.
 
Hiyo ni Anxiety mkuu. Inaonekana umeangalia zile picha na kwa uoga na kukosa mazoea ukapigwa na panic attack na kuwa traumatised. Usijali kabisa na wala usiogope, wala hayatokukuta, upo salama. Na nchi ipo salama kwa sasa. Cha msingi ni kuacha kuangalia hizo picha na videos na pumzika kwa muda wa wiki kuingia JF kufuatilia haya mambo.

Pumzika na lala vya kutosha, kula vizuri na maji ya kutosha, angalia tamthilia na comedy huku ukifanya mambo yako. Baada ya hapo utakuwa sawa kabisa.
 
Achana na instagram kwanza... mimi nimedeactivate ntarudi mwakani... maana mpaka tumbo lilianza kuchemka, sina raha na mengine mengi
 
Sina ndugu aliyefariki katika haya yaliyotokea

Lakini nimeshindwa kuelewa kwanini nateseka ???

Nateseka

kifua changu kinabana wakati mwingine pumzi naipata kwa shida

Moyo unaenda mbio

Kichwa nakiona kizito

Nahisi uchungu mwingi moyoni

Machozi hayakomi

Mbona kama nachanganyikiwa

Nifanye nini ili niwe sawa ??

Kifua kinabana napata joto kali

Roho za marehemu zipate rehema kwa Mungu.
Pole sana, relax
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom