Kwa watumiaji wa Iphone (Icloud)

Kwa watumiaji wa Iphone (Icloud)

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Posts
5,265
Reaction score
12,732
Habari JF,

Natumai wote hamjambo na mko njema kabisa! Na kama ni hivyo ashukuriwe bwana..

Sina Mengi sana zaidi niko na jambo moja nataka kuwafahamisha ndugu woote walioziweka hizo simu ( hazitumiki, hawazitumii ) sababu ya kusahau Apple id..kwamba sasa i cloud inafyatuliwa ili mradi IOS ianzie 13..6s, kuendelea mpaka iphone 11.

Angalizo ni vizuri simu ikawa ya kwako..muda ni masaa mawili na kiasi ni 150 tu. Kwa anayehitaji hiyo huduma anaweza nicheki kwa maelezo zaidi au pia kama kuna maswali unaweza uliza hapa ama pm. Ahsanteni sana.

IMG-20200323-WA0002.jpeg
IMG-20200323-WA0000.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee hizo zilizookotwa majanga. Inaweza kukuletea matatizo, kifupi zote zinatoka lakini hatutaki matatizo mzee. Umeokota sawa, je huyo aliyeidondosha hajairipoti simu yake? Je kama hiyo simu imefanyiwa uharifu kisha ikatupwa kusudi? Ama kama mwenye simu alifanyiwa uhalifu mm na wewe tutajuaje? Ni vizuri ikawa yako mkuu.
umenistua nikajua unatoa icloud kweny iphone iliyo okotwa kumbe hadi iwe ya kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa wewe,utajuaje kua huu mzigo ni wangu??
Mzee hizo zilizookotwa majanga. Inaweza kukuletea matatizo, kifupi zote zinatoka lakini hatutaki matatizo mzee. Umeokota sawa, je huyo aliyeidondosha hajairipoti simu yake? Je kama hiyo simu imefanyiwa uharifu kisha ikatupwa kusudi? Ama kama mwenye simu alifanyiwa uhalifu mm na wewe tutajuaje? Ni vizuri ikawa yako mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
umenistua nikajua unatoa icloud kweny iphone iliyo okotwa kumbe hadi iwe ya kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Icloud kwenye iphone inatoka vizuri tu, cha muhimu status ya Device iwe clean( Icloud status MUST be clean, GSMA status can either be Clean or lost) hapo ICLOUD inatolewa vizuri tu then una restore iPhone yako na latest firmware then una Set ICLOUD yako mpya. Sema ka service ka kuitoa ICLOUD ni gharama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee hizo zilizookotwa majanga. Inaweza kukuletea matatizo, kifupi zote zinatoka lakini hatutaki matatizo mzee. Umeokota sawa, je huyo aliyeidondosha hajairipoti simu yake? Je kama hiyo simu imefanyiwa uharifu kisha ikatupwa kusudi? Ama kama mwenye simu alifanyiwa uhalifu mm na wewe tutajuaje? Ni vizuri ikawa yako mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla ya kufanya process ya kuitoa hiyo ICLOUD lazima ucheck status ya Apple iCloud ID kama ni CLEAN au LOST, na hii process inachukua only 5 minutes. Gharama ya kucheck status ya Apple iCloud ID ni nafuu sanaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom