Kwa Watanzania Wazalendo Tu!

Kwa Watanzania Wazalendo Tu!

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
290
Reaction score
102
Hivi wadau, nani anafahamu kwa nini kuna mgao wa umeme sasa hivi? Kama kuna wafanyakazi wa TANESCO humu ndani, tunaomba watusaidie kujibu hili pia.

Je kuna upungufu wa kina cha maji?

Au kuna generator au mashine fulani imeharibika?

Au ni nini haswa?

Cha ajabu kuna watu wengi sana ambao wanajua kuna mgomo, lakini hawajui kabisa kwa nini kuna mgao, na wengi hawajajaribu hata kutafuta kujua kwa nini tunamgao, ila wengi wanalalamika tuuuu.

Nimeona kitu hichohicho kikitokea kwenye kutaka katiba mpya, wengi wetu hatuijui kabisa katiba ya zamani, sasa sielewi tutatakaje katiba mpya?? tunataka katiba mpya au vipengele fulani vya katiba ndio vibadilishwe?

Je ni haki mtanzania kujiita mzalendo na kukemea mafisadi wakati huna data ya aina yoyote? hata umeme unaokugusa moja kwa moja hujui wala huulizi kwa nini unakatika?

naomba kuwasilisha
 
Ni kweli, kuna umuhimu wa kuuliza kwa nini umeme unakatwa mara kwa mara.
Lazima tupewe sababu kwa hilo.
 
Juzi niliwakuta vijana wanaongelea suala la umeme, mmoja anawaambia wenzake kwamba -kama hali hii bora tu hao dowans walipwe tuwashiwe umeme- kwa maana hiyo uswaz tunajua tatizo ni dowans.
 
Tatizo ni makafiri walioko serikalini wanaihujumu serikali ya jakaya kikwete kutokana na kuwaogopa kwake nae amewanyamazia kimya.
 
Tatizo ni makafiri walioko serikalini wanaihujumu serikali ya jakaya kikwete kutokana na kuwaogopa kwake nae amewanyamazia kimya.

Mbona Waislam wenzako wa Tunisia,Egypt, wanautu hasa kwa maslahi ya taifa? Au wewe akili zako zipo matakoni? Au ni bibi yake RA? Nani amhujumu mkwere, ushoga wake,utuumize watanznia,then tukae kimya,ndo tuonekane wazalendo kwa kikwete? Acha upumbavu..
 
Back
Top Bottom