Kwa wataalamu wa masuala ya website


Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
904
Likes
547
Points
180
Age
22
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
904 547 180
Habari wanajf,
Nimekuwa nikipata shida kuitumia customized domain name yangu niliyoinunua kutoka kwenye domain register ya 1and1.com.
Kwenye account yangu ya 1and1.com nimejaza information zote kutoka blogger na nimeonyeshwa kwamba tayari ipo connected na blog yangu lakini kule kwenye blogger account bado hawajaicomfirm hiyo domain name yangu ,je tatizo liko wapi wajuzi?
Natanguliza shukrani zangu za dhati.
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,320
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,320 280
Tafuta video youtube zitakusaidia mimi nanunua godady so hapo siwezi kufahamu
 
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
904
Likes
547
Points
180
Age
22
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
904 547 180
Tafuta video youtube zitakusaidia mimi nanua godady so hapo siwezi kufahamu
Nimecheki YouTube na nimefuata maelekezo yote ndio maana wameniandikia iko connected
 
W

wanatamani

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
419
Likes
26
Points
45
W

wanatamani

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
419 26 45
Habari wanajf,
Nimekuwa nikipata shida kuitumia customized domain name yangu niliyoinunua kutoka kwenye domain register ya 1and1.com.
Kwenye account yangu ya 1and1.com nimejaza information zote kutoka blogger na nimeonyeshwa kwamba tayari ipo connected na blog yangu lakini kule kwenye blogger account bado hawajaicomfirm hiyo domain name yangu ,je tatizo liko wapi wajuzi?
Natanguliza shukrani zangu za dhati.
UKISHANUNUA DOMAIN BADO HUJAMALIZA KIPENGELE, UNATAKIWA UNUNUE NA HOSTING SERVER NDIPO DOMAIN YAKO ITAKUWA CONNECTED NA BLOG YAKO KWA JINA LA DOMAIN YENYEWE, UTACHUKUA KITU TUNAITA DNS SETTING UTAZIJAZA KWENYE CONTROL PANEL YA HOSTING NDIPO KUTAKUWA NA MAWASILIANO BAINA YA DOMAIN NA BLOG YAKO

ukihitaji maelekezo zaidi naweza kukusaidia nicheck 0715387545 au ingia www.simuyangu.co.tz ingia sehemu ya acha ujumbe au chat
 
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
904
Likes
547
Points
180
Age
22
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
904 547 180
UKISHANUNUA DOMAIN BADO HUJAMALIZA KIPENGELE, UNATAKIWA UNUNUE NA HOSTING SERVER NDIPO DOMAIN YAKO ITAKUWA CONNECTED NA BLOG YAKO KWA JINA LA DOMAIN YENYEWE, UTACHUKUA KITU TUNAITA DNS SETTING UTAZIJAZA KWENYE CONTROL PANEL YA HOSTING NDIPO KUTAKUWA NA MAWASILIANO BAINA YA DOMAIN NA BLOG YAKO

ukihitaji maelekezo zaidi naweza kukusaidia nicheck 0715387545 au ingia www.simuyangu.co.tz ingia sehemu ya acha ujumbe au chat
Asante sana mdau wangu
 

Forum statistics

Threads 1,236,497
Members 475,174
Posts 29,259,837