Kwa wanopunguza Unene na uzito linawahusu

Kwa wanopunguza Unene na uzito linawahusu

regnaldshirima

Senior Member
Joined
Aug 18, 2014
Posts
124
Reaction score
78
Mimi ni miongoni mwa vijana wa kitanzania ambao tumeishi na maumbile madogo(sio ya kiume) ya Mwili na maanisha machamkondi tumekuwa tukijitahidi kula sana kama ni mayai nasi tutataga sasa,kama ni nyama hata rangi zimebadilika,

kinachotuuma ni hawa tunaowasikia wanataka kupunguza uzito na unene wakati sie tunavihitaji
siwaje watupunguzie kama wanavyofanya watu wa damu salama na baridi
 
Hujataka unene wewe ungetaka mbona utatamani kupungua tena.
 
Back
Top Bottom