Kwa wanawake wenye hamu/ashki tu

Kwa wanawake wenye hamu/ashki tu

Moshie

Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
33
Reaction score
19
Kama wewe ni mwanamke ambae hujafanya tendo la ndoa siku nying na ungependa ufanye kwa sababu hamu imekuzidia au hukuwah kufanya na unahitaji ufanye kwa uharaka.usihofu dokta yupo atakae kushughulikia mpaka utasema mwenyew basi. ni PM nikupe tiba buree!!
 
Hapana, tunatibu bureee..! sababu hili nalo ni tatizo! fuatilia skul nying za bording ndo utajua.
 
kwani docta anatibu vp jamani! kigumu au kirahisi. mimi natibu galz tu.
 
😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Thread nyingine za kipuuz sana ....hizi dk ulizonpotezea kusoma huu ushuzi bora ningeenda kujisaidia haja kubwa najua ntafaidika maaana natoa uchafu ....
 
Kama unatafuta wanawake si uende huko kwenye madanguro wako utawapata ambao wanashida na unachokitaka hata kwa siku 2 nzima
 
Back
Top Bottom