Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,886
Jamani hizi dawa za insta ni za kweli? Kuna uchafu wa hivi kweli? Au alikuwa Na fibroid huyu?
Sijui mwenzangu hadi inatisha?Heeh kwani huyo mtu alikuwa na tatizo gani hadi akatumia hizo dawa?
Nashindwa kuelewa hizi nyama ni za nini?Mimi binafsi siamini kujimezea midawa ya kienyeji kienyeji enyeji tu, tena hasa zaidi dawa zitalenga viungo vya uzazi hapana kwa kweli
Na insta kulivojaa dawa za kienyeji za kusaidia watu kubeba mimba mh hali inaogopesha
Ndo ukomeNAJUTA KUCHUNGULIA.........😵
kwan hizo dawa auza ni za nn? Labda ndio ugonjwa umetokaNashindwa kuelewa hizi nyama ni za nini?
Za fangasi Na utikwan hizo dawa auza ni za nn? Labda ndio ugonjwa umetoka
Upo babyDuh [emoji849]
ndio kutoka hayo madude?? AiseeZa fangasi Na uti
Upo baby
Xmas uje home nakuchomea bata
Utaiweza ?Nataka papuchi tu mimi.
Hata sielewi ndo maana nikaulizandio kutoka hayo madude?? Aisee
Sasa fungus na uti si zinatibika kwa antibiotic tu dozi haizidi buku kumi, sasa ya nini madawa hayo? labda dawa za kufanya k iwe tight ya moto.Za fangasi Na uti