X@ awasemi hao ila ukijipendekeza kumulza majibu yao ni ndio. Ngoja wakutana kule kibarazani waki wao kwa wao ni shida sasa huwa nashindwa kuelewa kwenye hivo vibaraza ndo kuna vina sulhisho la matatizo yao ???,Je unaweza kumwambia mumeo ama mpenzi wako kama hujaridhika kimapenzi aka kata kiu yako ya mapenzi wakati mkiwa katika tendo?
tatizo mwanaume ukimwambia atakufanya kwa kukomoa mpaka utakoma sijui wapoje?Kwakweli mm mme wangu mm wala simfichi sijaridhika namwambia sasa nyie mnaogopa mtakua mnaishi na madictator mume mfanye zaidi ya rafiki
Hakuna cha aibu wala ni kiburi tu kinawaongozaAibu au ni nin?