kwa wanaume wenye nyumba ndogo tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume wenye nyumba ndogo tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by giningi, Apr 3, 2012.

  1. giningi

    giningi Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enyi wanaume wenye nyumba ndogo,nawashauri kuwa,mnapoamua kuzaa na hao nyumba ndogo zenu,jitahidini kwenda kupima DNA baada ya mtoto kuzaliwa la sivyo mnatunza watoto wa wenzenu! kama hamjui hizo nyumba ndogo zenu na zenyewe zinawaita nyumba ndogo kwa sababu zina nyumba kubwa,wengi wenu mnalizwa! nawasilisha:yell:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    umeumizwa huko?
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inaelekea wewe pia ulishakuwa mhanga wa hili jambo. Ni vizuri kutoa 'darsa' kwa wenzako kama ulivyofanya. Wamekusikia.
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 863
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    ha..haha.....haaa.... binafsi sioni kosa kwa mtoto kuwa na baba mlezi na kiukweli sikubaliani na dna kwa sababu kwa kiasi fulani inaleta ubaguzi kwa mtoto kwa makosa ya uzinzi wa azazi dawa ni kuacha sio kupima watoto ikitokea umepewa mtoto wa hiari pokea si shida na upumbafu wako ndo umekupeleka! achilia mbali kitanda hakizai haramu
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kitanda hakizai haramu? Mbona watoto haramu wanapatikana ktk vitanda hivyo hivyo kila leo!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si ndio vizuri tunasaidia wasiwe watoto wa mitaani
     
  7. giningi

    giningi Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana nikasema kwa wale wenye nyumba ndogo kama wewe huna kaa kimya:yo:
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wee nae utakuwa nanga mpaka uamue kuzaa na nyumba ndogo...huyo ni wa starehe tuu!!!!
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo pia upime na wa kwako maana mkeo yawezekana alifanywa nyumba ndogo PIA.
     
  10. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 863
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    tehee...tehee....... kuzidiwa mtu wangu unafikiri ameyataka ndo mana analalamika! lea mtoto huyo ni taifa la leo al!
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    ahhhh nimekosea njia
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280

    Baelezee
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    ndo adhabu ya mzinifu, wacha wauziwe mbuzi kwenye viroba
     
  14. T

    Thebrain New Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa yote sawa kulea hata wa mwenzako ninavyotaka c napewa mbona hata kwako waweza lea watoto wa kaka yako dada!
     
  15. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,883
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mi ninaye na mtoto ila kafanana na mimi kopiright
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    no comment...........
     
  17. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenye nyumba ndogo wote acheni kuvunja amri ya 6 tena badiliken na kuomba msamaha!
     
  18. w

    wakupita Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio issue saaan si watanganyka ni wajamaa bana so kusaidiana ni jadi yetu bana we hapo nyumbani una uhakika na vi offsprings vyako?
     
  19. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ujumbe umefika ...............
     
Loading...