Kwa wanaume tu.... tusaidiane jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu.... tusaidiane jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Feb 9, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    WanaJF,
    Tafadhali kwa wale wajuzi wa madawa ya kuongeza nguvu, naomba wanipatie uzoefu wao. Ni dawa gani inayofaa na yenye madhara kidogo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kukimbia kilomita 30 kila siku asubuhi

    halafu uniambie after one month....
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    sala/maombi
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,223
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    Mrenda (bamia) ni kiboko yao!! na haina madhara....
    Utapata nguvu za simbaaa!!lol
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni zaidi ya Marathoni ama unamaana akimbie kwa muda wa Dak 30?
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Punyeto...hakikisha unanyetoka mara sita hadi saba kwa siku baada ya miezi mitatu utakuwa fiti kabisa
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    mkuu check ur data vizuri...

    Marathoni ni zaidi ya masaa mawili
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,223
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kama unatafuta nguvu za kiroho basi "funga" fasting na kutoa sadaka ndo dawa zinazotoa nguvu hizo unazozitafuta...
    ufunge sana mkuu na uwagawie umaskini(mahela) wasio na uwezo ambao ni karibu ya wote TZ!!

    Una bahati, nimeona umepewa ushauri wa kila aina hapa ,sasa utachagua wewe mwenyewe upi wa kuufanyia kazi. and good luck! unataka kumkomoa nani kwa nguvu hizo?
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nguvu gani mnazozingumzia hapa?za kiume??? kama nguvu za kawaida beba vyuma lol,ingia kny mafunzo ya judo/kung fu lol:laugh::laugh::laugh::coffee:
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kula mboga mboga
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we hujakosea njia kweli
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    kunywa maji ya betri!
     
  13. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unatafuta kesi
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu nguvu za wapi, chini au juu kuwa specific kidogo???
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 6,027
    Likes Received: 2,868
    Trophy Points: 280
    Kunywa supu ya Paul a.k.a PWEZA kila siku for 3 months.., trust me hapo utakuwa full network..!!
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    ukikata nanasi kw ndani katikati kuna km mzizi we usile nanasi kata ule mzizi uwe unakula .....
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Nadhani anatafuta nguvu za chini. Ebu wajuzi wamsaidie jamaa inaonekana ndoa yake ipo mashakani. Mimi namshauri akazane kufanya mazoezi ili damu isambae vizuri mwilini. Kama anataka nguvu ya kufolenisha mabinti basi atumie hayo madawa.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    upigishe chuma kamanda utakuwa na misuri ya ki shwaziniga.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani lazima uwe nazo? Kama huna si utulie tu.
    Unajipunguzia adha ya kuchunwa.
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,494
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kama anakili 120...una madakesi:coffee:
     
Loading...