Kwa wanaujua maeneo ya madada poa Kigoma

Kwa wanaujua maeneo ya madada poa Kigoma

hahaha...mpeni kijana majibu acheni mizengwe!..aisee iko ivi..kuna sehemu inaitwa sansirro opposite na nmb..jamaa amepachukua hapo kapachangamsha na wadada wengi wamehamia hapo,pia safari bar nxt to sansiro bidhaa ipo,pandisha mitaa ya mwanga ulizia don club au kwa tony...hapo mambo shkopa....wik ends kigoma malaya wanapenda disco malapaa au disco vumbi pale kibo...AIDS KILLS YO..play it safe!
 
poa bwana kaka sasa hapo sansiro wanapatikana mda gani kama kuna sehemu huwa wapo mda yani iwe mchana au usiku tujuzane
 
Natoka mwanza nakuja kg.wenyeji kama kuna bar au maeneo naweza pata hiyo kitu yani mda wowote iwe mchana au usiku nipeni data

Unatoka shamba unaelekea porini halafu hutumii akili ya ubongo unatumia akili ya m.bo.oo. huna maana
 
mjini ni mjini asilimia kubwa kwa mambo kama hayo yapo2 kila mji ila inategemea na wingi wake
 
Chumbani kwa dada zako ndio waweza jisevia 24/7 na Mungu akulaani likupate lakukupata. Lione kwanza, uzinzi tu ndicho unachofikiria Mxxiieeeewww!!!!!
 
Kwa staili hii katiba mpya tutaipata kweli?vijana wanafikiria maovu tu
 
Mku km ndyo hvyo c uwe unasafiri na mkeo?km ukiend tu siku2 safirin unawaza papuchi..why?embu kuwa mkubwa bana ala!,
 
mbona cpati majibu sahihi sasa wewe kama unaona huna cha kuzungumza bora ukapita tu kuliko kuandika kinyume na kinachotakiwa
Ile laana ya kupigwa na chupi na mkeo naonaimeanza kushika kasi kwako sasa.
 
Mkuu, kwanini uaharibu yuour peace of mind na furaha yako kwa starehe ya dakika 10.. ningekushauri ungeuliza kanisa lilipo au msikiti,,, majuto mjukuu, tafakari kabla hujafanya maamuzi
 
Back
Top Bottom