Kwa wanaozitaka nyumba za NHC-Posta


D

Danniair

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
360
Likes
3
Points
0
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
360 3 0
Ninayo hesabu ya uhakika kwa wanaozihitaji nyumba za NHC - Posta.
  1. Pango kwa mwezi ni Tshs. 350,000.00
  2. VAT 18% = 63,000.00
  3. Huduma za maji (yenye chumvi kibao),ulinzi, nk. approx 200,000.00
  4. maegesho ya kutwa (kwani hazina maegesho kwa wapangaji wa NHC ila kwa wapangaji wa wabia) Tsh. 2,700.00 sawa na Tsh. 64,800.00
Upo hapo wewe m-tz wa kawaida? Sabodo hajakosea.
Jisogeze.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Tupe SOURCE Plz
 
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Ndugu hapo juu uko right kabisa. Mtanzania wa kawaida ni ngumu kuishi kwenye hizi nyumba.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Tunaomba tuambiwe zilipo ili tujisogeze.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
NHC wamepandisha nyumba zao asilimia zaidi ya 300...mfano nyumba ya vyumba 3 pale ilala...ilikuwa 169,000 kwa mwezi sasa anatakiwa kulipa 540,000 sidhani kama kuna watu watamudu bei hiyo duuu bei kali sana
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,520
Likes
4,884
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,520 4,884 280
Halafu kipato cha mtanzania kipo palepale huku gharama ya maisha inazidi kupaa!!
Hili ni bomu linalowasubiri ccm 2015
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,275
Likes
4,646
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,275 4,646 280
Ninayo hesabu ya uhakika kwa wanaozihitaji nyumba za NHC - Posta.
  1. Pango kwa mwezi ni Tshs. 350,000.00
  2. VAT 18% = 63,000.00
  3. Huduma za maji (yenye chumvi kibao),ulinzi, nk. approx 200,000.00
  4. maegesho ya kutwa (kwani hazina maegesho kwa wapangaji wa NHC ila kwa wapangaji wa wabia) Tsh. 2,700.00 sawa na Tsh. 64,800.00
Upo hapo wewe m-tz wa kawaida? Sabodo hajakosea.
Jisogeze.
Hebu nifahamishe hizo nyumba zipo wapi? Maana umesema NHC Posta.Je ni Libya Posta au Ubungo? au Upanga? je ni Msasani maana kote huko NHC wanazo nyumba. Au ni Posta Mpya?tufafanulie tafadhali.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Bora hiyo kodi imepanda.
Afadhali bei imereflect market price. Shirika lilikuwa linapoteza kiasi kikubwa sana cha mapato.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Bora hiyo kodi imepanda.
Afadhali bei imereflect market place. Shirika lilikuwa linapoteza kiasi kikubwa sana cha mapato.
Markert price kwani serikali inafanya biashara?...halafu hicho kiasi kikubwa cha mapato sidhani kama kinakwenda serikalini navyojua mimi hizi nyumba nyingi za NHC-Posta(na hasa maeneo ya kisutu) ziko mikononi mwa wahindi ndio wanaokodisha kwa waswahili...refer mhindi kama Baghdad
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
mimi nahitaji za bei ndogo, nimechoka na foleni ya morogoro road, ukisikia za kilo moja na nusu, please nakuomba niko chini ya miguu yako.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
42
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 42 0
Hizo nyumba si kwa ajili ya walalahoi. Zimelenga wale wale wahindi wafanyabiashara. Sie tutaendelea kubanana hapa hapa kwa mtogole.
 
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
532
Likes
35
Points
45
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
532 35 45
mimi nahitaji za bei ndogo, nimechoka na foleni ya morogoro road, ukisikia za kilo moja na nusu, please nakuomba niko chini ya miguu yako.
Mimi nimeuliza wadau wanisaidie kupata nyumba nzuri Kibaha town (au hat maeneo yoyote Kibaha), hata Visiga; na ikiwa Visiga itakuwa safi sana. Lkn nashangaa hakuna jubu. Yaani hata mtu kufanya udalali hata mara moja anshindwa? Tafuta nyumba kula pesa yako ya udalali mimi nipate nyumba nilipie mwaka mmoja, unaofuata niingie kwenye nyumba yangu! Nitapanga Hotelini mimi kwa hasira! Ooh!
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
Mimi nimeuliza wadau wanisaidie kupata nyumba nzuri Kibaha town (au hat maeneo yoyote Kibaha), hata Visiga; na ikiwa Visiga itakuwa safi sana. Lkn nashangaa hakuna jubu. Yaani hata mtu kufanya udalali hata mara moja anshindwa? Tafuta nyumba kula pesa yako ya udalali mimi nipate nyumba nilipie mwaka mmoja, unaofuata niingie kwenye nyumba yangu! Nitapanga Hotelini mimi kwa hasira! Ooh!
njoo upange movenpick hotel,vyumba ni vingi sana
 

Forum statistics

Threads 1,214,284
Members 462,650
Posts 28,507,623