Kwa wanaooa mwanamke zaidi ya mmoja!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaooa mwanamke zaidi ya mmoja!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Feb 1, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Swali:-

    1. Je unapoenda kulala kwa mke mdogo unamuaga vipi mke mkubwa?
    2. Je unamwamini vipi mkeo kama na yeye achakachuliwi uwapo kwa mke mdogo?
    3. Je hivi mkeo akiingiza njemba na kulala nae utamlaumu?
    4. Je ni hatua gani utachukua ukikuta mkeo anachakachuliwa?
    5. Je kuna ubaya gani kama mkeo na yeye atakuaga kuwa anaenda kuchakachuliwa?
    MY TAKE:- MLA VYA WENZAKE NAE VYAKE HULIWA!!!!!!!!:embarrassed:
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mmmh.ninawafahamu wake wenza fulani,wanaelewana ajabu,na huwezi kuwaingilia kwenye ndoa yao.ila wanaoelewana ni wachache mno.maybe w.me mjibu hilo swali,maana wengine huoa kwa kuficha
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanaume wengi wenye wake wawili wanapenda wasipatane ili competition yake yeye ndio anafaidi matunda.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    kama kuna kaukweli hapa.
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wivu nilonao siwezi akioa mke wa pili mie talaka mkononi
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hhahahahhahah uke wenza heshima kwa mwanaume mateso kwa wanawake:coffee:
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    Haya mambo nihiyari,
    halazimishwi mtu...
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 4,103
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    hahaaa,ni ngumu sana,cjui waliopo kwenye hali hiyo(wanawake) wanahandle vipi!
     
  9. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Punguza ukali wa maneno ooohho utafanya watu wafe na presha humu.

     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 3,193
    Trophy Points: 280
    Kama wewe huwezi waachie wanaoweza, usipandikize chuki tafadhali.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 160

    Hata mie nashangaa mwenzako lohhhhhh eti mke wa pili kisa nini wamekwisha mie siwezi hata kidogo
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,336
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    sio lazima aoe rasmi,
    anaweza kuwa na mpango wa nje tu!
    Hapo vipi, utaomba talaka pia?
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unajua kuna muda tunatakiwa kuwa fair sisi wanaume, Kitu cha kujiuliza ni kwamba Je kama mkeo akikuomba awe na mabwana wawili or zaidi utakubali?:thinking:
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sio kupandikiza chuki ila jaribu kufikilia kwa upande wako kama wwe je mkeo akikuomba awe na wanaume wawili utakubali????:coffee:
     
  15. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Thankx mkuu ila kwa utafiti wangu nliofanya nimegundua kuwa wake wenza wengi hawapatani.
     
  16. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama unakula vya wanakula vya wenzao nao vyao huliwa. afu hii tabia si nzuri kwa kizazi hiki ambacho kimekubwa na magonjwa ya ajabu.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 160
    Hivyo eeehhhh kumbe ndo zako wewe
     
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,824
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Na nafikiri wakiwa hawapataki mwanaume mambo yake yanaenda murua, ila wakipatana yeye mashakani!
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,507
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hilo swali ungemuuliza baba yako
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,494
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
     
Loading...