Kwa wanaokoroma!!

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,259
2,000
Hivi uliwahi kwenda semina au shughuli ya watu wengi na ukabahatika kuwa karibu na mtu anayekoroma? Uwa unajisikiaje? Kusema ukweli mimi uwa nachukia sana. Na katika kiutafiti kidogo nilichofanya nimegundua yafuatayo:
1. Wanaokoroma wengi ni wanaume
2. Ni watu ambao wanaendekeza kujiachia
3. Sio wajanja
4. IQ yao iko chini
karibu....
 

Swts

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
3,063
2,000
mkuu wanakoroma ndani ya semina?we umejuaje hukoromi?
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,259
2,000
Tafuteni pozi la kulala sio mnaacha midomo wazi mnakoroma na kuwaharibia wenzenu usingizi.
 

Royals

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
1,446
1,500
Hivi uliwahi kwenda semina au shughuli ya watu wengi na ukabahatika kuwa karibu na mtu anayekoroma? Uwa unajisikiaje? Kusema ukweli mimi uwa nachukia sana. Na katika kiutafiti kidogo nilichofanya nimegundua yafuatayo:
1. Wanaokoroma wengi ni wanaume
2. Ni watu ambao wanaendekeza kujiachia
3. Sio wajanja
4. IQ yao iko chini
karibu....

Inavoonekana wewe ni mama Kisimpite.
 

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,395
2,000
Dah mtoa mada umenisikitisha saaana na hayo maneno yako ya kashfa!hvi unajua tatizo la kukoroma inatokana na mara nyngi na tatizo kwenye mfumo wa upumuaji sasa hayo maswala ya uvivu na IQ ndogo ni tusi kwao na uwaombe radh wenye hili tatizo includn my DADY
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
Muwe mnafikiri kabla ya kuposti hizi thread. Kuna wakati server inajaa bila hata sababu!
 

Thegame

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
2,224
2,000
Nafikiri wewe una IQ ndogo sana na imeonekana kwa kupost huu upuuzi tena unasema umeufanyia utafiti!
Hata hao waliokupeleka hiyo semina nadhani walichemsha!
 

Aquous

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
288
225
ila mm nilowaona wanakoroma wengi wana nyama za puani.na wenye vitambi au wanene
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,542
2,000
Hivi uliwahi kwenda semina au shughuli ya watu wengi na ukabahatika kuwa karibu na mtu anayekoroma? Uwa unajisikiaje? Kusema ukweli mimi uwa nachukia sana. Na katika kiutafiti kidogo nilichofanya nimegundua yafuatayo:
1. Wanaokoroma wengi ni wanaume
2. Ni watu ambao wanaendekeza kujiachia
3. Sio wajanja
4. IQ yao iko chini
karibu....

wewe ndo mwenye iq ndogo kupita kiasi kwani ungekuwa na ya kukutosha usingeenda semina!
Kwa taarifa yako na wengine wenye iq ndogo kama yako, kukoroma ni tatizo la kiafya katika mfumo wa upumuaji na moyo.
But sikushangai, ndo matokeo ya kusoma shule za kata.
 

Kababi

Senior Member
Dec 24, 2010
168
0
Wewe ni mzoefu sana wa semina za kitandani,wanaume ulioenda nao semina zako wote wanakoroma..?

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom