Kwa waliosoma Minaki enzi za headmaster Kaaya. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Minaki enzi za headmaster Kaaya.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MNYISANZU, Feb 20, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Je unamkumbuka Kaaya kwa lipi? Sunspension,upigaji wake,kitambi
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na vipi kuhusu Kiungai, mpishi Gio, etc.Ulimaliza lini?
     
Loading...