Kwa waliosoma Mbeya university mwaka 2000 - 2006 msaada tafadhali.

marwarwa

Member
May 3, 2016
65
95
Kwa waliosoma Mbeya university of science and technology mwaka 2000 hadi 2006 Kipindi hicho ikiitwa Mbeya technical college (MTC) naomba kwa aliye na matokeo ya FTC mwaka 2004 anisaidie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom