Kwa waliosoma buluba sec-shinyanga

nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,810
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,810 2,000
hivi hiyo shule si ndo aliyosoma edibily lunyamila miaka ile ya 90?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
Ngoja na me nitafute alumn wangu wa ilboru humu.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,486
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,486 2,000
Haijui hiyo shule huyo hata hajui kama ilikuwa shule ya watoto wa matawi ya juu. Mie nilisoma Buhangija bana
Buhangija ipi?hii ya kina kija,sundi,mzee mundu,chunga boy,makene,hosea,shoga,lyion,kidai,masanja,chombo na wengineo!au buha ya juzi juzi tu!
 
Old-Timer

Old-Timer

Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
76
Points
0
Old-Timer

Old-Timer

Member
Joined Aug 9, 2011
76 0
Buhangija ipi?hii ya kina kija,sundi,mzee mundu,chunga boy,makene,hosea,shoga,lyion,kidai,masanja,chombo na wengineo!au buha ya juzi juzi tu!
Nimekubali, mwaka gani kaka. Makene mzee wa math, hosea kiswahili dah! kitambo
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
2,958
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
2,958 2,000
Endelea kupumzika kwa amani mkuu.
dah aisee; nimejikuta nimeshika tama tu.

Mungu aendelee mpumzisha mahala pema peponi Dada dena amsi.
 
Ngareroo

Ngareroo

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
96
Points
225
Ngareroo

Ngareroo

Member
Joined Aug 11, 2019
96 225
Chuga ndo home ila Shytown kwa Bibi angu kule Ndala Msufini,nimepakumbuka kinyama daaah.!sehemu kama Upongoji,Kambarage,Ibanzamata,Ngokolo pale kuna redio na kanisa kubwa la RC..Shytown ntakuja December asee.!!
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,803
Points
2,000
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,803 2,000
Huu uzi watu wa shy wengi..ila buluba imetoa wengi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top