Kwa waliorudishwa nyumbani wakati walikuwa wameajiriwa inakuwaje?


nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
Watarudishwa kweli au ndo imeshakula kwao? Wengine walikuwa wameshapewa na pesa ya kujikimu wakajaza na mikataba yote ya ajira kila kitu na wakaanza na kazi but now wamerudishwa.

Hatima yao nini?
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
wataitwa lini wenyewe ?
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
574
Likes
408
Points
80
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
574 408 80
dah ni issue huyo huyo huyo huyo huyo Cc mwl.julius k.nyerere
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,661
Likes
1,066
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,661 1,066 280
WATARUDISHWA KWELI AU NDOO IMESHAKULA KWAO WENGINE WALIKUWA WAMESHAPEWA NA PESA YA KUJIKIMU WAKAJAZA NA MIKATABA YOTE YA AJIRA KILA KITU NA WAKAANZA NA KAZI BUT NOW WAMERUDISHWA HATIMA YAO NINI .???
Umeandika as if kila MTU anaijua hiyo habar......emu itie nyama bas tuielewe vyema
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
kuna watu waliajiriwa na serikali mwaka huu mwezi wa tano walipewa barua za kusitishwa ajira zao kwa mda uliojulikana wakati walikuwa wamepewa na posho za kujikimu na walikuwa wameshaanza kufanya kazi mwezi mmoja hii shida
 
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
410
Likes
240
Points
60
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
410 240 60
kuna watu waliajiriwa na serikali mwaka huu mwezi wa tano walipewa barua za kusitishwa ajira zao kwa mda uliojulikana wakati walikuwa wamepewa na posho za kujikimu na walikuwa wameshaanza kufanya kazi mwezi mmoja hii shida
kazi gani ndugu?
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,418
Likes
2,301
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,418 2,301 280
Mbona hii habari haijakamilika?
 
Tido mtoga

Tido mtoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
458
Likes
320
Points
80
Age
33
Tido mtoga

Tido mtoga

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
458 320 80
We mleta mada fafanua hujaeleweka.
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429