LEVEL
Senior Member
- Jul 4, 2013
- 195
- 51
Kuna tabia ya wanawake walio kwenye ndoa kuchukua baadhi ya maamuzi bila kuwashirikisha waume zao baadhi ya maamuzi haya ni kama kuita fundi kuja kutengeneza vitu nyumbani kama friji, tv, nk, wakija wageni nyumbani mwongeaji mkubwa ndo yeye, kitu kikizingua tu ndani anakuwa wa kwanza kutafuta msaada nje wakati mme wake yupo ndani.
Hivi ni sahii kweli kwa mke wa ndoa kufanya haya mambo badala ya kushirikisha uharibifu kwa mmewe alafu mme ndo afanye mchakato
Hivi ni sahii kweli kwa mke wa ndoa kufanya haya mambo badala ya kushirikisha uharibifu kwa mmewe alafu mme ndo afanye mchakato