kwa waliokosa mkopo ila wameripoti vyuoni


B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
naomba niulize hiyo risiti ya malipo wanayodai ni ya direct cost au ada kwa mwaka wa kwanza.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Cjakuelewa.
 
B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
Kuna walikosa mkopo ambao wameripoti vyuoni,sasa naomba kujuzwa wakiwa wanasajiliwa ni lazima walipe nusu ada na direct cost ndiyo wasajiliwe au wakilipa direct cost(accomodation) wanasajiliwa?
 
B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
Kuna wanafunzi wamelipoti vyuo wakati mkopo hawna,sasa ili wasajiliwe ni lazima walipe ada nusu na na accommodation(direct cost) ndiyo wasajiliwe au ukilipa direct cost huku unasubiria mkopo utasajiliwa?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kuna wanafunzi wamelipoti vyuo wakati mkopo hawna,sasa ili wasajiliwe ni lazima walipe ada nusu na na accommodation(direct cost) ndiyo wasajiliwe au ukilipa direct cost huku unasubiria mkopo utasajiliwa?
lazima ulipe direct cost nadhan na nusu ya ada yako.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
@Bayeke na Senetor katika pitapita leo pale chuoni UdBS nikajisahau na kujipa jina la 'NON-PRIORITY' aka 'NO LOAN' nikaulizwa na jamaa kuhusu niliyoyasema, nikamjibu nilichokitamka sikujua natamka nini ila kwa swala la mkopo kweli wame exhaust budget hivyo huu ndo uhalisia, kwa maelezo niloambiwa ni 'LAZIMA'nilipe eidha ada yote au nusu yake pamoja na gharama zingine za chuo lasivyo hakuna nafasi. Katika pitapita maeneo nikakutana na m/funzi mmoja aliyenisimamisha njiani, akanisalimu na kuniomba angalau kama ninapesa kidogo ili akale na kadai alikuwa hajala kwa muda wote alokuwepo nilipomkuta yaani hana pesa kabisa. Je serikali inafikiria na kufanya nini kwa wasomi kugeuka ombaomba mitaani. Huu ni Uungwana?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
@Bayeke na Senetor katika pitapita leo pale chuoni UdBS nikajisahau na kujipa jina la 'NON-PRIORITY' aka 'NO LOAN' nikaulizwa na jamaa kuhusu niliyoyasema, nikamjibu nilichokitamka sikujua natamka nini ila kwa swala la mkopo kweli wame exhaust budget hivyo huu ndo uhalisia, kwa maelezo niloambiwa ni 'LAZIMA'nilipe eidha ada yote au nusu yake pamoja na gharama zingine za chuo lasivyo hakuna nafasi. Katika pitapita maeneo nikakutana na m/funzi mmoja aliyenisimamisha njiani, akanisalimu na kuniomba angalau kama ninapesa kidogo ili akale na kadai alikuwa hajala kwa muda wote alokuwepo nilipomkuta yaani hana pesa kabisa. Je serikali inafikiria na kufanya nini kwa wasomi kugeuka ombaomba mitaani. Huu ni Uungwana?
huyo dogo ni mwaka wa ngap coz ce cöntinue 2meisha lambwa bumu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
@Bayeke na Senetor katika pitapita leo pale chuoni UdBS nikajisahau na kujipa jina la 'NON-PRIORITY' aka 'NO LOAN' nikaulizwa na jamaa kuhusu niliyoyasema, nikamjibu nilichokitamka sikujua natamka nini ila kwa swala la mkopo kweli wame exhaust budget hivyo huu ndo uhalisia, kwa maelezo niloambiwa ni 'LAZIMA'nilipe eidha ada yote au nusu yake pamoja na gharama zingine za chuo lasivyo hakuna nafasi. Katika pitapita maeneo nikakutana na m/funzi mmoja aliyenisimamisha njiani, akanisalimu na kuniomba angalau kama ninapesa kidogo ili akale na kadai alikuwa hajala kwa muda wote alokuwepo nilipomkuta yaani hana pesa kabisa. Je serikali inafikiria na kufanya nini kwa wasomi kugeuka ombaomba mitaani. Huu ni Uungwana?
mnh somalia imehamia bongo sasa kwa hali hii
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
@Bayeke na Senetor katika pitapita leo pale chuoni UdBS nikajisahau na kujipa jina la 'NON-PRIORITY' aka 'NO LOAN' nikaulizwa na jamaa kuhusu niliyoyasema, nikamjibu nilichokitamka sikujua natamka nini ila kwa swala la mkopo kweli wame exhaust budget hivyo huu ndo uhalisia, kwa maelezo niloambiwa ni 'LAZIMA'nilipe eidha ada yote au nusu yake pamoja na gharama zingine za chuo lasivyo hakuna nafasi. Katika pitapita maeneo nikakutana na m/funzi mmoja aliyenisimamisha njiani, akanisalimu na kuniomba angalau kama ninapesa kidogo ili akale na kadai alikuwa hajala kwa muda wote alokuwepo nilipomkuta yaani hana pesa kabisa. Je serikali inafikiria na kufanya nini kwa wasomi kugeuka ombaomba mitaani. Huu ni Uungwana?
 

Forum statistics

Threads 1,213,524
Members 462,176
Posts 28,480,959