jeremiah charles56
Member
- Sep 3, 2016
- 6
- 0
Jamn hongereni kwa kuchaguliwa kujiunga katika hiki chuo tunaweza kupashana habar juu ya chuo chetu karibun xan
Na wewe ni mmoja wapo?Jamn hongereni kwa kuchaguliwa kujiunga katika hiki chuo tunaweza kupashaba habar juu y chuo chetu karibun xan
Kwan yameshatoka[emoji15]Jamn hongereni kwa kuchaguliwa kujiunga katika hiki chuo tunaweza kupashana habar juu ya chuo chetu karibun xan
Pamoja!! Vepe course ganiNdiyo
Pamoja!! Vepe course gani
nitumie namba yako bro ya whatsapp au nichec kwa na namb hii 0745388004Pamoja!! Vepe course gani
poa ngoja ntakucheki wasapnitumie namba yako bro ya whatsapp au nichec kwa na namb hii 0745388004
Pamoja kijana Ondoa hofu... Wewe una wait second selectionachen wenge nyie majina bado