Kwa wale wataalamu hiyo chip yahusika na nini?

Kwa wale wataalamu hiyo chip yahusika na nini?

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Posts
2,249
Reaction score
1,348
IMG-20170318-WA0016.jpeg
 
hio ni memory card ya kutumia kwenye vifaa kama simu, camera, tablet etc

ni series ya EVO hivyo ni memory card nzuri sana,

hio alama ya U yenye 1 katikati maana yake ni uhs 1 inamaanisha ultra high speed, hizo memory card zinakuwa na speed kubwa ni equivalent na class 10 memory card.
 
hio ni memory card ya kutumia kwenye vifaa kama simu, camera, tablet etc

ni series ya EVO hivyo ni memory card nzuri sana,

hio alama ya U yenye 1 katikati maana yake ni uhs 1 inamaanisha ultra high speed, hizo memory card zinakuwa na speed kubwa ni equivalent na class 10 memory card.
Kiongoz je hiyo 64 itakuwa ni nini?
 
64 ni ukubwa wake mkuu, hizo zinakuwa ni gigabyte kwa kifupi wanaitwa GB (64 GB)

huna simu? ieke kuhakikisha zaidi
Natamani niwe nayo tokana na sifa zake ulizotoa .... cjajua zapatikana wapi na bei gani pia
 
Natamani niwe nayo tokana na sifa zake ulizotoa .... cjajua zapatikana wapi na bei gani pia
duh nilidhani upo nayo

bei andaa 50,000 kupanda juu

maduka zitafute maduka ya camera mtaa wa uhuru kkoo au mjini,

niliwahi kununua moja kwa bei hio sikukuu na uhuru unaweza kwenda kujaribu,
 
Imerushwa kama pic ktk group 1 whatsap afu mwenye kuirusha kapotea ghafla ... ndo mana nikawa curious kuifahamu
 
Je! aina ya imation au ADATA( memory card) nazo vipi ni nzuri!
 
Back
Top Bottom