Kwa wale wanaotafuta mahusiano ya muda Mrefu “walio serious tu”

Kwa wale wanaotafuta mahusiano ya muda Mrefu “walio serious tu”

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Posts
550
Reaction score
333
Ninaongelea mahusiano ya muda mrefu yanayoweza fikia ndoa mahusiano mengine hapana.

Nimeandika maana mara nyingi wako (kwa kusoma post zao) watu wenye uhitaji kiukweli lakini unaona kabisa jamii imewasoma tofauti ila ni kutokana na wao walivyojiwakilisha.

Mambo ya kuzingatia unapokuwa unataka kupata mwenza kwa mtandao:-


  1. Username yako na picha yako inatoa taarifa kama uko serious au hapana. Chagua kwa makini.
  2. Weka umri wako na umri unaotarajiwa mwenza wako awe nao. Unaweza kutumia range kwa mfano umri wangu ni kati ya 30 na 47.
  3. Sema wasifa wako kwa kifupi na yale unayoyatarajia toka kwa mwenzio.
  4. Weka email address (tengeneza ya muda) maana sio kila mtu ana two usernames au atataka kukupm tumeshaona huku watu wakipeana mipasho sababu ya yalioyotokea kwa pm.
  5. Epuka kujibu kila swali, kumbuka sio sio kila swali unaulizwa ni swali mengine ni unategwa tu, ukijibu kila kitu kuna mahali utakosea au utakwazika na kuandika vibaya na kuharibu ujumbe wako.
  6. Usiwe desperate na mwenye haraka. "It is a characteristic of wisdom not to do desperate things" Henry David Thoreau.
  7. Kumbuka unavutia kile unachowakilisha kama unadanganya usishangae waongo tu wakawasiliana na wewe "You Attract What You Portray".
  8. Hahuhitaji kuelezea past relationships, kama kuna ulazima fupisha. Kuelezea sana yaliopita inafanya mtu serious kusita anajua mkishindwana ataanikwa na yeye.
  9. Usiwe mtu ambaye chochote kile twende mfano "dini yeyote", hii inaonyesha uko desperate au unatafuta mahusiano ya muda mfupi.
  10. Usiambatanishe namba ya simu au picha yako.
  11. Elezea usiyoyataka bila kumkwaza mtu kwa mfano: waliopata talaka, wajane na wenye watoto hizo ni sensitive issues ziepuke na kama utataka kusema basi tumia polite language. Ukikosea hapa comments utakazopata zinaweza haribu ujumbe wako wote.
  12. Pambanua na tofautisha ujumbe wa public na private mengine yaache kwa watakao wasiliana na wewe private (potential spouses).

Tumefika wakati ambao mambo mengi yanafanyika kwa internet.

Wako wanaopinga na wako sawa kabisa maana hata simu ya mkononi zilivyoingia zilipingwa sana kuhusu rays usiweke sijui wapi, sikilizia sikio sijui lipi wajanja wakawatengenezea stickers za kupunguza rays "Anti-Radiation Cell Phone Sticker" na watu wakanunua sasa tumeshasahau. Iko siku hili nalo litapita na kusahulika. "It is Just a Matter of Time" .


Chukua tahadhari:


  1. Internet ina victims and victors so handle it with care. Kuna wengi wameumizwa na kuna wengi wamefanikiwa.
  2. Internet inaweza badilisha mtazamo wako wa vitu kuwa mzuri au mbaya. Unaweza usijue ila wengi tukijichunguza kuna baadhi ya tabia mpya, kama jinsi ya kufikiri, jinsi ya kuandika, maneno fulani, tulikuwa hatuna kabla hatujaanza kutumia internet, na kuna baadhi ya tabia tumepoteza baada ya kuanza kutumia internet.


"The Law of Attraction states that whatever you focus on, think about, read about, and talk about intensely, you are going to attract more of into your life."


Nawatakia mafanikio mema
Kokote aliko huyo spouse wako mtakutana tu iwe kwa mguu, kwa gari, kwa mtandao au kwa kuunganishiwa, vyovyote vile, cha msingi be patient with yourself, be positive, omba muongozo kutoka kwa Mungu wako.



​
 
Hivi shule, kazini, nyamba za ibada, mtaani na kwingine kooote mtu hujapata mchumba/mwenzi mtandaoni ndo utampata???
binafsi huwa siamini hizi business za kutafuta mtu mtandaoni kwanza, wala sijui kama zinafanikiwaga, uongo mwingi na pia uwezekano mkubwa wa kukutana na kitu usichotarajia kwann usitafute huko huko uliko?
kuna binti nlisoma nae teh siku moja anaongea na mwanaume kwenye simu hawajuani binti akaanza kujisema alivo mmh "mie nafanana na jokate" khaaaa sio kuwa namkashifu ila yupo kama yule mjapani sijui zuma ni kibonge hatari na mengine mengi ya kuchekesha tu!!!!
ni kujiumiza kiakili tu na mahusiano ya mtandaoni
 
kwani mpaka mfunge ndoa....inatakiwa muwe kwenye mahusiano kwa muda gani....????
 
Hivi shule, kazini, nyamba za ibada, mtaani na kwingine kooote mtu hujapata mchumba/mwenzi mtandaoni ndo utampata???
binafsi huwa siamini hizi business za kutafuta mtu mtandaoni kwanza, wala sijui kama zinafanikiwaga, uongo mwingi na pia uwezekano mkubwa wa kukutana na kitu usichotarajia
Nakubaliana na wewe mkuu nakumbuka nyuma kuna ndugu aliamua kutumia usafiri wa barabarani na alikuwa na alternative ya ticket ya ndege kisa woga "flight phobia". Ninauheshimu ushauri wako kuu.
uongo uko kila mahali kama hujawahi kudanganywa katika mahusiano shukuru Mungu, Usichotarajia- ni kila mahali walio kwa ndoa watakuambia waligundua tabia ambazo hawakuzijua kabla ya ndoa zinaweza kuwa nzuri au mbaya but marriage is full of surprises mnavyoishi pamoja ndio mnavyojuana zaidi na zaidi. Kuna watu waliofanikiwa mtandaoni ila sio kwamba ndio the only option, mstari wa mwisho nimebainisha kuwa mtakutana kokote.
 
Ukweli1
swali moja tu, nini hasa sababu ya kuja kutafuta mtu mtandaoni?
 
Last edited by a moderator:
kwani mpaka mfunge ndoa....inatakiwa muwe kwenye mahusiano kwa muda gani....????
Hakuna muda ni uamuzi binafsi, amani iamue tu, kuna mambo yanacholewesha ndoa nitasema machache ambayo inaweza kuwa wote wawili au ni mmoja:- kutokuwa tayari, kukosekana kwa uwazi "hamsomani kiuraisi" , pesa, wazazi.
 
“The Law of Attraction states that whatever you focus on, think about, read about, and talk about intensely, you are going to attract more of into your life.
 
"The Law of Attraction states that whatever you focus on, think about, read about, and talk about intensely, you are going to attract more of into your life.
exactly youngkato
 
Last edited by a moderator:
minatafuta mme humu jaman mapenzi popote khaah miaka 27_35 aliye tayal ani chech humu0716294774
 
Mchumba wa mtandaoni ni sheeedah ..
Nakumbuka ile story ya dada nanihii kuna mmoja hapa ana user name kama 200 kila siku akiibuka natafuta mchumba
mara natafuta shemale :angry:
 
Mchumba wa mtandaoni ni sheeedah ..
Nakumbuka ile story ya dada nanihii kuna mmoja hapa ana user name kama 200 kila siku akiibuka natafuta mchumba
mara natafuta shemale :angry:
FirstLady1 ndio maana nikaongelea watu serious tu huyo unayemtaja sio serious, mchumba kokote ni sheeedah, wanalia hata wanaoishi na wachumba mtaa mmoja sembuse internet....umakini kila mahali unahitajika.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom