Kwa wale wana michezo kama mimi je hapo tutapona? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wana michezo kama mimi je hapo tutapona?

Discussion in 'Sports' started by MziziMkavu, Dec 6, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Hebu angalia hii picha inavyozungumza.....


    [​IMG]
     
  2. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 567
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Inamaaanisha zimbabwe katujeruhi lakini hasira zetu twaenda kumalizia kwa malawi
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Malawi lazima wawalize Tanganyika. Hamjui hilo!!!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    huwa hapa kwenye utabiri huwa haitokei kweli kwani fitina nyingi subirini muone leo lazima mtu uchoke..
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wacha masihara wewe unawasikia au unatamka ao malawi watanganyika waende na kapulakubebea mijigoli.
     
Loading...