Kwa wale wadau wa Hiphop, Imam Abass yuko wapi?

Kwa wale wadau wa Hiphop, Imam Abass yuko wapi?

Huyu jamaa Alisitisha mziki,akabaki anafanya ibada tu na mambo ya kimaisha.. Kwao block 41 kino
 
mbona jamaa juu anasema ni mtoto wa Ilala

Sasa block 41 ya sasa sio ilala ya 94 chief!ushahidi ninao sababu some of his ndugu nawasiliana nao!na nimerefer kuwa mwaka 1994 jamaa kwao wana Tv na tukaangalia world cup kwa msaada wao walitutolea nje kabisaa mtaaani!yote yanawezekana kuwa sasa makazi yao ni Kino Block 41,maana hata mie mwaka 94 nilikuwa nakaa kwa mshua ilala na sasa nimesimama mwenyewe
 
Kiongozi wa mitaa ya kati,,,alikuwa mwandishi mzuri sana wa tungo
 
Mara ya mwisho namsikia jamaa, ilikuwa 2003/04(?) kwenye Channel O Sprite Emcee Africa akijaribu kuiwakilisha Bongo.

He was nice, a little.
 
ic enzi hizo nyimbo zilikua nyingi sana zenye mizuka kama muziki ya Darasa ila watu wamesahau

Mziki sio hip hop ya Darasa come on hip hop wanafanya Tamaduni wakina Nash Mc One na Stereo na Pide Mc
 
Mziki sio hip hop ya Darasa come on hip hop wanafanya Tamaduni wakina Nash Mc One na Stereo na Pide Mc
Hao akina songa, niki mbishi ,one the incredible ,zaid wataendelea kuwepo kama USA kuna akina Slaughter House ambao wamechagua kua underground hardcore mcs na kuna hiphop biashara kama ya akina Jiga Kanye Rickross so darassa ni Hiphop mc ila kwa sasa biashara hata kama wewe umeamua kukataa
 
Hao akina songa, niki mbishi ,one the incredible ,zaid wataendelea kuwepo kama USA kuna akina Slaughter House ambao wamechagua kua underground hardcore mcs na kuna hiphop biashara kama ya akina Jiga Kanye Rickross so darassa ni Hiphop mc ila kwa sasa biashara hata kama wewe umeamua kukataa

Kwa sisi tunaojua hip hop tunasema huyo ni rapa kama shetta na Mh temba
 
Back
Top Bottom