Kwa wale Vijana wenzangu Wenye Mipango Ya Kujenga.

Kwa wale Vijana wenzangu Wenye Mipango Ya Kujenga.

Ungesema kwa wazee.
Kijana kujenga hii duuh!!
Huenda uuze Unga.
 
Hii ni mansion au ni house mkuu!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mi simo malzanen wenyew.
 
Nilipoteza muda wangu kusoma. Wafanyabiashara wanauwezo mkubwa kifedha. Ndiyo wenye uwezo wa kujenga hizo nyumba.
ujapata kazi bado wenzako wamesoma na degree wanazo na ni wafanyabiashara wakubwa ex... mengi...
 
Kodi ya geto tu bado ni shida, ila one day yes! Lazima niijenge hiyo ya kwanza hata kwa box
 
Hizo Nyumba zingine za kawaida sana! Ukiwa na 120M kwa usimamizi mzuri unaijenga. Ila ukitafuta kontrakta utaambiwa 250M! Ukipata 80M unaijenga na kuhamia, halafu finishing mdogo mdogo mwisho wa siku inakamilika kwa 120M!
 
white-monkey-dj-by-wam-hoodies_design.png
 
Mkuu sasa tunapambana na kununua Unga kwa Tsh 2,500/ huku tukitafakari moto wa Team 9,932 halafu na Wewe tena unatuletea vitu vyako hivi ambavyo wengi wetu hata tukifanya Kazi kwa miaka 500 hatuwezi kuzijenga wala kuzinunua.
Mkiacha michepuko na ujanja ujanja mbona mtazijenga tu.
 
Acha ujinga wee jamaa, vijana hatujengi nyumba za namna hiyo
 
Habari za mdaa huu wana JF,
Kujenga nyumba nzuri ya kuishi ni Moja ya Ndoto kubwa za karibia kila kijana.Leo nimeamua kuja na PICHA/Plan mbali mbali za Nyumba za kisasa zinazomfaa kijana wa sasa, Japo ni lazima ujipange kifedha kidogo.

View attachment 504139
View attachment 504140
View attachment 504141
View attachment 504142
View attachment 504143
View attachment 504146
View attachment 504147
Tupia na makisio ya gharama mkuu. Picha ivi ivi haina msaada mkubwa.
 
Acha ujinga wee jamaa, vijana hatujengi nyumba za namna hiyo
Unasubiria mpaka ufikishe miaka mingapi? Acha kujiwekea mipaka ya kimaendeleo katika akili yako, kuna watu wapo teyari kujenga usiwakatishe tamaa, kuna vijana wanajenga nyumba nyingine zina bajeti kubwa kuliko hizo sema zinakuwa zile zilizozoeleka. Open Your Eyes, free your mind.
 
Back
Top Bottom