Kwa wale madereva wenzangu....

Steven Nguma

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,076
2,000
Kwakweli kusema ukweli Punda ni mnyama wa ajabu sana, ukimgonga gari inaharibika lakini yy anakuwa hajaumia sana, nikweli wanamifupa migumu sana zamani tulikuwa tunawaita chuma cha reli,tena ukiwa nahizi gari za kisasa ndio kabisaa unaweza shangaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom