Kwa Wakulima wa mazao ya mbogamboga(Bustani)

bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Amani ya mola iwe juu yenu wote,

Nimeamua kujikita katika uandaaji na utunzaji wa miche ya mazao mbalimbali ya mboga mboga maarufu kama kilimo cha bustani.Mfano wa mazao hayo ni kama vile;

-Vitunguu
-Nyanya chungu
-Nyanya maji
-Pilipili hoho
-Pilipili washa(Nyekundu)
-Pilipili washa(Za njano)
-Cabbage(kabichi)
-Chainizi(Chinese cabbage)
-Biringanya
N.k

Majority ya mbegu ninazodeal nazo ni local kwa baadhi ya mazao kama Pilpili,Nyanya chungu,Vitunguu ila kwa baadhi ya mazao ni Hybrid lakini pia itategemea na matakwa ya Mteja.

Bei ni kwa kitalu kimoja na inatofautiana kulingana na zao husika

Lengo ni kuwapunguzia wakulima wa kilimo hiki usumbufu wa uhudumiaji na usimamizi wa miche ya kupanda maana nayo ina changamoto zake nyingi ambazo muda mwingine humchelewesha mkulima hasa pale mbegu zinapogoma kuota ikumbukwe Shamba la bustani ni Miche bora.
KIKUBWA NINACHOZINGATIA NI KUANDAA MBEGU BORA NA MICHE YENYE AFYA ILI KUMPA MKULIMA MWANZO MZURI WA KILIMO CHAKE

Kwa sasa nina vitalu vya Vitunguu vinavyotosha kupanda ekari 1 na nusu mbegu aina ya Red Bombay,Miche ina afya nzuri sana na bado wiki2 kuhamishiwa shambani.

Vitalu(Jaruba)zipo 25@=30,000.

Picha zake nitaupload keaho panapo majaaliwa.
"MWIKO WANGU NI UONGO NA ULAGHAI UTAUZIWA KILE UNACHOKIHITAJI.

Mawasiliano.Ni PM kisha nitakupa mawasiliano zaidi tunayoweza kufanya biashara maana lazima ufike site uione miche ukiridhika basi tufanye biashara na uondoke na miche yako kulingana na utakavyoona ww.

Mahali:KILOSA

NB:Kama huna shamba na unapenda kulima nachoweza ni kukusaidia kukutafutia shamba la kukodi na ushauri wa hapa na pale ila masuala ya usimamizi tafuta mtu wako wa karibu akusaidie.

Karibuni.
 
A

Allan Nguyeje

New Member
Joined
Apr 8, 2019
Messages
2
Points
20
A

Allan Nguyeje

New Member
Joined Apr 8, 2019
2 20
Mimi naomba maelekezo ya kilimo cha kisasa
cha nyanya chungu.
Amani ya mola iwe juu yenu wote,

Nimeamua kujikita katika uandaaji na utunzaji wa miche ya mazao mbalimbali ya mboga mboga maarufu kama kilimo cha bustani.Mfano wa mazao hayo ni kama vile;

-Vitunguu
-Nyanya chungu
-Nyanya maji
-Pilipili hoho
-Pilipili washa(Nyekundu)
-Pilipili washa(Za njano)
-Cabbage(kabichi)
-Chainizi(Chinese cabbage)
-Biringanya
N.k

Majority ya mbegu ninazodeal nazo ni local kwa baadhi ya mazao kama Pilpili,Nyanya chungu,Vitunguu ila kwa baadhi ya mazao ni Hybrid lakini pia itategemea na matakwa ya Mteja.

Bei ni kwa kitalu kimoja na inatofautiana kulingana na zao husika

Lengo ni kuwapunguzia wakulima wa kilimo hiki usumbufu wa uhudumiaji na usimamizi wa miche ya kupanda maana nayo ina changamoto zake nyingi ambazo muda mwingine humchelewesha mkulima hasa pale mbegu zinapogoma kuota ikumbukwe Shamba la bustani ni Miche bora.
KIKUBWA NINACHOZINGATIA NI KUANDAA MBEGU BORA NA MICHE YENYE AFYA ILI KUMPA MKULIMA MWANZO MZURI WA KILIMO CHAKE

Kwa sasa nina vitalu vya Vitunguu vinavyotosha kupanda ekari 1 na nusu mbegu aina ya Red Bombay,Miche ina afya nzuri sana na bado wiki2 kuhamishiwa shambani.

Vitalu(Jaruba)zipo 25@=30,000.

Picha zake nitaupload keaho panapo majaaliwa.
"MWIKO WANGU NI UONGO NA ULAGHAI UTAUZIWA KILE UNACHOKIHITAJI.

Mawasiliano.Ni PM kisha nitakupa mawasiliano zaidi tunayoweza kufanya biashara maana lazima ufike site uione miche ukiridhika basi tufanye biashara na uondoke na miche yako kulingana na utakavyoona ww.

Mahali:KILOSA

NB:Kama huna shamba na unapenda kulima nachoweza ni kukusaidia kukutafutia shamba la kukodi na ushauri wa hapa na pale ila masuala ya usimamizi tafuta mtu wako wa karibu akusaidie.

Karibuni.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Mimi naomba maelekezo ya kilimo cha kisasa
cha nyanya chungu.
Mkuu kilimo cha kisasa ni dhana pana km vile Mbegu bora,maandalizi bora ya shamba,utumiaji wa mbolea kwa wakati,udhibiti wa magonjwa na wadudu mbalimbali kwa wakati na matunzo bora ya shamba mfano huduma ya maji,palizi vyote vifanyike kwa wakati
Labda ungekuwa specific unahitaji kujuzwa nn ingekuwa bora zaidi.
 
U

udevanny

Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6
Points
45
U

udevanny

Member
Joined May 24, 2017
6 45
Amani ya mola iwe juu yenu wote,

Nimeamua kujikita katika uandaaji na utunzaji wa miche ya mazao mbalimbali ya mboga mboga maarufu kama kilimo cha bustani.Mfano wa mazao hayo ni kama vile;

-Vitunguu
-Nyanya chungu
-Nyanya maji
-Pilipili hoho
-Pilipili washa(Nyekundu)
-Pilipili washa(Za njano)
-Cabbage(kabichi)
-Chainizi(Chinese cabbage)
-Biringanya
N.k

Majority ya mbegu ninazodeal nazo ni local kwa baadhi ya mazao kama Pilpili,Nyanya chungu,Vitunguu ila kwa baadhi ya mazao ni Hybrid lakini pia itategemea na matakwa ya Mteja.

Bei ni kwa kitalu kimoja na inatofautiana kulingana na zao husika

Lengo ni kuwapunguzia wakulima wa kilimo hiki usumbufu wa uhudumiaji na usimamizi wa miche ya kupanda maana nayo ina changamoto zake nyingi ambazo muda mwingine humchelewesha mkulima hasa pale mbegu zinapogoma kuota ikumbukwe Shamba la bustani ni Miche bora.
KIKUBWA NINACHOZINGATIA NI KUANDAA MBEGU BORA NA MICHE YENYE AFYA ILI KUMPA MKULIMA MWANZO MZURI WA KILIMO CHAKE

Kwa sasa nina vitalu vya Vitunguu vinavyotosha kupanda ekari 1 na nusu mbegu aina ya Red Bombay,Miche ina afya nzuri sana na bado wiki2 kuhamishiwa shambani.

Vitalu(Jaruba)zipo 25@=30,000.

Picha zake nitaupload keaho panapo majaaliwa.
"MWIKO WANGU NI UONGO NA ULAGHAI UTAUZIWA KILE UNACHOKIHITAJI.

Mawasiliano.Ni PM kisha nitakupa mawasiliano zaidi tunayoweza kufanya biashara maana lazima ufike site uione miche ukiridhika basi tufanye biashara na uondoke na miche yako kulingana na utakavyoona ww.

Mahali:KILOSA

NB:Kama huna shamba na unapenda kulima nachoweza ni kukusaidia kukutafutia shamba la kukodi na ushauri wa hapa na pale ila masuala ya usimamizi tafuta mtu wako wa karibu akusaidie.

Karibuni.
Kabichi, chainizi na pilipili hoho vinaweza limwa huko kilosa?
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Kabichi, chainizi na pilipili hoho vinaweza limwa huko kilosa?
Sana tu mkuu vinalimwa kwa wingi sana tu ni ww tu.Karibu sana na mashamba ni mengi wa kuyalima ndo hamna
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
50k kwa hekar moja? Mazingira ya shamba yapoje kwa kipindi hiki cha kiangazi naweza kulima nyanya kwa kumwagilia
Mkuu pole sana yaani leo ndo naiona quote yako aisee,

Yes wanakodisha 50K kwa ekari1 mashamba ya bustani always tunazungumzis mashamba yaliyo karibu na mito yenye uwezo wa kulimwa kws kumwagilia so siku nyingine ukihitaji kulima hizo nyanya unakaribishwa pande zetu.
Nitakusaidia tu kukutafutia shamba uendeleze mapambano.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,919
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,919 2,000
Safi sana... Inapendeza...


Cc: mahondaw
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Mvua ikija hayo MASHAMBA yanabaki salama??
Mkuu kuna baadhi ya mashamba mvua hata iweje yanabaki salama kabisa ila kuna baadhi pia mto ukijaa lazima yaingie shamba so ni kuwa makini wakati wa kukodi la sivyo utaumia.
 

Forum statistics

Threads 1,336,217
Members 512,562
Posts 32,531,042
Top